Anh Ngữ Ocean Edu Hà Giang

Anh Ngữ Ocean Edu Hà Giang

Share

Ocean Edu Hà Giang
18 năm thắp sáng tiềm năng của bạn

19/08/2026

🇻🇳 KỶ NIỆM 81 NĂM NGÀY CÁCH MẠNG THÁNG TÁM THÀNH CÔNG (19/8/1945 – 19/8/2026)
Ngày 19/8/1945 đã ghi dấu một mốc son chói lọi trong lịch sử dân tộc Việt Nam. Thắng lợi của Cách mạng Tháng Tám đã mở ra kỷ nguyên độc lập, tự do, đánh dấu bước ngoặt quan trọng trong hành trình xây dựng và phát triển đất nước.
Trong không khí thiêng liêng hướng về ngày lễ trọng đại này, Ocean Edu xin bày tỏ lòng biết ơn sâu sắc tới các thế hệ cha anh đã hy sinh, cống hiến vì nền độc lập, hòa bình và sự phát triển của dân tộc.
Tiếp nối những giá trị tốt đẹp ấy, Ocean Edu luôn nỗ lực đồng hành cùng thế hệ trẻ Việt Nam trên hành trình phát triển tri thức, rèn luyện năng lực và sự tự tin để sẵn sàng hội nhập, đóng góp vào tương lai của đất nước.
—-----------------------------
OCEAN EDU - HỆ THỐNG ANH NGỮ QUỐC TẾ GẦN 200 CHI NHÁNH TRÊN TOÀN QUỐC
☎️ Hotline: 1900 6494
🌐 Website: www.ocean.edu.vn
📧 Email: [email protected]

18/08/2026

🚀 WEEKLY CHALLENGE – THỬ THÁCH TIẾNG ANH TUẦN 3 ĐÃ SẴN SÀNG!
Tuần 2 đã khép lại với những màn so tài đầy hào hứng. Tuần 3 chính thức mở thử thách với những câu hỏi mới đang chờ bạn chinh phục!

Tiếp tục bứt phá điểm số và cạnh tranh vị trí TOP 3 học viên xuất sắc nhất tại chi nhánh!
📅 Thời gian tham gia: 𝟏𝟖 - 𝟐𝟑/𝟎𝟖/𝟐𝟎𝟐𝟔
🎁 Mỗi tuần là một cơ hội để rèn luyện tiếng Anh, thử sức và nhận những phần quà hấp dẫn từ chương trình.

CÁCH THỨC THAM GIA
✅ Bước 1: Quét mã QR để truy cập hệ thống EXAM OCEAN EDU.
✅ Bước 2: Chọn phòng thi OCEAN EDU WEEKLY CHALLENGE và hoàn thành bài thử thách tuần 3.

👉 Thử thách tuần 3 đã mở! Đăng nhập ngay, chinh phục câu hỏi và ghi tên mình trên bảng xếp hạng nhé! 🚀
---------------------------------------
OCEAN EDU - HỆ THỐNG ANH NGỮ QUỐC TẾ GẦN 200 CHI NHÁNH TRÊN TOÀN QUỐC
☎️ Hotline: 1900 6494
🌐 Website: www.ocean.edu.vn
📧 Email: [email protected]

18/08/2026

❓BA MẸ ĐANG BĂN KHOĂN ĐIỀU GÌ TRƯỚC THỀM NĂM HỌC MỚI?
Năm học mới đang đến gần, nhưng bên cạnh việc chuẩn bị sách vở, đồ dùng học tập, chắc hẳn ba mẹ còn nhiều câu hỏi về những thay đổi trong giáo dục, cách giúp con bắt nhịp học tập và phương pháp đồng hành hiệu quả.

Những băn khoăn đó sẽ được chia sẻ tại Tọa đàm BACK TO SCHOOL 2026: KHỞI ĐẦU ĐÚNG CHO MỘT NĂM HỌC THÀNH CÔNG, với sự tham gia của chuyên gia từ Bộ GD&ĐT, Ban Giám hiệu và trưởng bộ môn các trường tại Hà Nội.

Mời ba mẹ đặt câu hỏi ngay tại phần bình luận 👇👇👇 để những băn khoăn của ba mẹ được lắng nghe và giải đáp!

💙 Tọa đàm sẽ được livestream vào 19h30 ngày 21/8/2026 trên Fanpage Ocean Edu và Báo Thiếu niên Tiền phong và Nhi đồng để ba mẹ và các con có thể cùng theo dõi, lắng nghe và tương tác ngay tại nhà.

Photos from Anh Ngữ Ocean Edu Hà Giang's post 16/08/2026

🔥🧠 SIÊU ĐẤU TRÍ – GAY CẤN, VUI NHỘN, BÙNG NỔ TẠI OCEAN EDU HÀ GIANG! 🧠🔥

Một sân chơi mà ở đó trí thông minh, sự nhanh nhạy và tinh thần đồng đội cùng được phát huy hết cỡ! 💥

🎯 Buổi Ngoại khoá “SIÊU ĐẤU TRÍ” tại Ocean Edu Hà Giang đã mang đến những phút giây vô cùng gay cấn – hồi hộp – hào hứng. Các bạn nhỏ liên tục phải vận dụng khả năng quan sát, tư duy logic và phản xạ nhanh để vượt qua từng thử thách. 🤩

💡 Mỗi câu hỏi là một thử thách – mỗi đáp án là một chiến thắng!
👏 Những màn tranh tài đầy kịch tính, những tiếng reo hò cổ vũ và cả những nụ cười rạng rỡ đã tạo nên một buổi ngoại khoá thật đáng nhớ.

🌟 Thông qua các trò chơi, các con còn được rèn luyện:
🧠 Tư duy logic & khả năng giải quyết vấn đề
⚡ Phản xạ nhanh & khả năng tập trung
🤝 Kỹ năng làm việc nhóm
🎤 Sự tự tin khi thể hiện bản thân
💪 Tinh thần thi đấu và không ngại thử thách

💙 Tại Ocean Edu, mỗi buổi ngoại khoá là một hành trình khám phá – nơi các con vừa học hỏi, vừa vui chơi và tự tin phát triển những kỹ năng cần thiết cho tương lai!

📸 Cùng nhìn lại những khoảnh khắc “căng não nhưng cực vui” của các SIÊU ĐẤU TRÍ NHÍ nhé! 🔥🔥🔥
-------------------------------------------
🥰OCEAN EDU HÀ GIANG
🎯Add: Số 86 Minh Khai - Phường Hà Giang 2 -Tỉnh Tuyên Quang
♻️Học với 100% giáo viên nước ngoài
☎️Hotline : 02193.85.86.86 - 02193.85.8989
💠 Website: www.ocean.edu.vn

16/08/2026

🌟 HỌC TẬP HIỆU QUẢ – CÙNG NHAU TIẾN BỘ! 🌟

📚 Một buổi học đầy năng lượng tại Ocean Edu Hà Giang với hoạt động làm việc nhóm vô cùng sôi nổi! 💙

🤝 Thay vì chỉ học một mình, các bạn học sinh cùng nhau thảo luận – chia sẻ ý tưởng – hỗ trợ đồng đội – hoàn thành nhiệm vụ. Mỗi hoạt động nhóm không chỉ giúp các con củng cố kiến thức tiếng Anh mà còn rèn luyện nhiều kỹ năng quan trọng:

✨ Kỹ năng giao tiếp & trình bày ý tưởng
✨ Kỹ năng hợp tác và làm việc nhóm
✨ Kỹ năng lắng nghe, chia sẻ và hỗ trợ bạn bè
✨ Kỹ năng giải quyết vấn đề
✨ Sự tự tin và tinh thần chủ động trong học tập

💡 Mỗi bạn một ý tưởng – cùng nhau tạo nên một kết quả tuyệt vời!

Tại Ocean Edu, các con không chỉ HỌC TIẾNG ANH, mà còn được phát triển những kỹ năng cần thiết để tự tin học tập, giao tiếp và trưởng thành mỗi ngày. 🌈
-------------------------------------------
🥰OCEAN EDU HÀ GIANG
🎯Add: Số 86 Minh Khai - Phường Hà Giang 2 -Tỉnh Tuyên Quang
♻️Học với 100% giáo viên nước ngoài
☎️Hotline : 02193.85.86.86 - 02193.85.8989
💠 Website: www.ocean.edu.vn

14/08/2026

🔥 SIÊU ƯU ĐÃI BACK TO SCHOOL - DUY NHẤT TẠI OCEAN EDU 🔥
👉 Đăng ký ngay - nhận quà liền tay: https://forms.gle/KD7jZ4BUgbVCrLgM6
⏰ Áp dụng từ ngày 14 - 16/08/2026

🔥 Ngày hội hành trang - Chào năm học mới, con có cơ hội nhận được:
🎁 01 tháng học bổng Tiếng Anh toàn phần.
🎁 Cơ hội nhận xe đạp siêu xinh, mũ bảo hiểm cao cấp, cặp sách năng động, bình nước đáng yêu, quạt cầm tay nhỏ gọn.
📚 Ngoài ra, khi check-in tại Ocean Edu nhận ngay một trong các phần quà sau: Vở điểm 10, Bút đa năng, Kẹp file tiện lợi, Giấy kiểm tra chất lượng, Thời khóa biểu xinh xắn, Móc khóa dễ thương.

👉 Ba mẹ hãy inbox ngay để nhận quà hoặc đăng kí nhận quà tại: https://forms.gle/KD7jZ4BUgbVCrLgM6

* Lưu ý:
- Ưu đãi dành riêng cho khách hàng mới.
- Cam kết không thu thêm bất kỳ khoản phí nào ngoài học phí theo quy định.
- Áp dụng cho các khóa học Tiếng Anh KHÔNG thuộc chương trình IELTS.
- Quà tặng được áp dụng theo điều kiện của chương trình và số lượng còn lại tại thời điểm đăng ký.
----------------------------------------
🏣 OCEAN EDU - HỆ THỐNG ANH NGỮ QUỐC TẾ GẦN 200 CHI NHÁNH TRÊN TOÀN QUỐC
☎️ Hotline: 1900 6494
🌐 Website: www.ocean.edu.vn
📧 Email: [email protected]

Photos from Anh Ngữ Ocean Edu Hà Giang's post 13/08/2026

🌟 𝐌𝐎̂̃𝐈 𝐋𝐎̛̀𝐈 𝐊𝐇𝐄𝐍 – 𝐌𝐎̣̂𝐓 Đ𝐎̣̂𝐍𝐆 𝐋𝐔̛̣𝐂 Đ𝐄̂̉ 𝐂𝐎𝐍 𝐓𝐈𝐄̂́𝐍 𝐁𝐎̣̂ 🌟
"𝐁𝐚̣𝐧 𝐧𝐡𝐚̀ 𝐜𝐡𝐢̣ đ𝐨̛̣𝐭 𝐧𝐚̀𝐲 đ𝐚𝐧𝐠 𝐭𝐡𝐢́𝐜𝐡 𝐡𝐨̣𝐜 😀" – chỉ một lời chia sẻ giản dị từ phụ huynh cũng đủ để tiếp thêm động lực cho đội ngũ Ocean Edu mỗi ngày. 💙
Niềm vui lớn nhất của thầy cô không chỉ là những ngôi sao đánh giá hay kết quả học tập tốt, mà còn là khi các con 𝐡𝐚̀𝐨 𝐡𝐮̛́𝐧𝐠 đ𝐞̂́𝐧 𝐥𝐨̛́𝐩, 𝐲𝐞̂𝐮 𝐭𝐡𝐢́𝐜𝐡 𝐭𝐢𝐞̂́𝐧𝐠 𝐀𝐧𝐡 𝐯𝐚̀ 𝐭𝐮̛̣ 𝐭𝐢𝐧 𝐡𝐨̛𝐧 𝐬𝐚𝐮 𝐦𝐨̂̃𝐢 𝐛𝐮𝐨̂̉𝐢 𝐡𝐨̣𝐜.
🏫 Tại Ocean Edu, mỗi học viên đều được theo dõi sát sao về quá trình học tập, nhận xét định kỳ và xây dựng lộ trình phù hợp để phát huy tối đa năng lực. Sự đồng hành của phụ huynh cùng sự tận tâm của giáo viên chính là chìa khóa giúp các con tiến bộ từng ngày.
💌 Xin chân thành cảm ơn Quý phụ huynh đã luôn tin tưởng và đồng hành cùng Ocean Edu Hà Giang. Chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực để mang đến môi trường học tập chất lượng, truyền cảm hứng và giúp các con ngày càng yêu thích tiếng Anh hơn.
📚 𝐇𝐨̣𝐜 𝐛𝐚̆̀𝐧𝐠 𝐧𝐢𝐞̂̀𝐦 𝐯𝐮𝐢 – 𝐓𝐢𝐞̂́𝐧 𝐛𝐨̣̂ 𝐛𝐚̆̀𝐧𝐠 𝐬𝐮̛̣ đ𝐨̂̀𝐧𝐠 𝐡𝐚̀𝐧𝐡!
-------------------------------------------
🥰OCEAN EDU HÀ GIANG
🎯Add: Số 86 Minh Khai - Phường Hà Giang 2 -Tỉnh Tuyên Quang
♻️Học với 100% giáo viên nước ngoài
☎️Hotline : 02193.85.86.86 - 02193.85.8989
💠 Website: www.ocean.edu.vn

Photos from Anh Ngữ Ocean Edu Hà Giang's post 12/08/2026

🌟 KINDY 13 – MỖI BẠN NHỎ, MỘT HÀNH TRÌNH TIẾN BỘ! 🌈💙

Một buổi học thật vui và ý nghĩa của các bạn nhỏ Kindy 13 tại Ocean Edu Hà Giang! 🥰

👩‍🏫👨‍🏫 Bên cạnh những giờ học tiếng Anh sinh động, các con còn được thầy kiểm tra và tương tác trực tiếp với từng bạn sau buổi học. Đây là khoảng thời gian để thầy lắng nghe, quan sát và đánh giá khả năng ghi nhớ, phát âm cũng như mức độ hiểu bài của từng bé. 📚✨

💬 Mỗi bạn một cá tính, một tốc độ tiếp thu khác nhau – vì vậy, sự quan tâm từng bạn nhỏ giúp thầy cô kịp thời hỗ trợ và khích lệ các con tự tin hơn mỗi ngày. ❤️

🌱 Học vui – Hiểu bài – Tự tin thể hiện!
Cùng Ocean Edu Hà Giang tạo nên những bước tiến nhỏ nhưng thật đáng tự hào cho các con nhé! 💙💛
-------------------------------------------
🥰OCEAN EDU HÀ GIANG
🎯Add: Số 86 Minh Khai - Phường Hà Giang 2 -Tỉnh Tuyên Quang
♻️Học với 100% giáo viên nước ngoài
☎️Hotline : 02193.85.86.86 - 02193.85.8989
💠 Website: www.ocean.edu.vn

Photos from Anh Ngữ Ocean Edu Hà Giang's post 11/08/2026

🌎✈️ CÙNG CON DU HÀNH THẾ GIỚI – HÀNH TRÌNH KHÁM PHÁ ĐẦY THÚ VỊ! 🌍💙

🌟 Một chuyến du hành đặc biệt đã diễn ra tại Ocean Edu Hà Giang – nơi các bạn nhỏ được thỏa sức khám phá thế giới qua những hoạt động vừa học vừa chơi, vừa trải nghiệm vừa ghi nhớ! 🥰

🌏 Trong buổi Ngoại khoá “CÙNG CON DU HÀNH THẾ GIỚI”, các bạn nhỏ đã cùng nhau:
✈️ Khám phá những quốc gia và nền văn hoá thú vị trên thế giới.
🗺️ Tìm hiểu về những địa danh nổi tiếng và điều đặc biệt của từng vùng đất.
🎯 Tham gia các trò chơi tương tác, thử thách kiến thức đầy hào hứng.
🗣️ Học thêm nhiều từ vựng và kiến thức tiếng Anh thông qua hoạt động thực tế.
🤝 Làm việc nhóm, giao lưu và rèn luyện sự tự tin, chủ động.

💫 Mỗi hoạt động là một “tấm vé” đưa các bạn nhỏ đến gần hơn với thế giới rộng lớn. Không cần đi thật xa, các con vẫn có thể học hỏi – khám phá – trải nghiệm ngay tại lớp học!

❤️ Điều tuyệt vời nhất chính là những nụ cười, ánh mắt tò mò và sự hào hứng của các con trong suốt hành trình.

🌈 Học tiếng Anh không chỉ là học từ vựng hay ngữ pháp – đó còn là cánh cửa mở ra một thế giới rộng lớn!

📸 Cùng nhìn lại những khoảnh khắc đáng yêu của các “nhà thám hiểm nhí” trong chuyến du hành hôm nay nhé!

Ocean Edu Hà Giang – Cùng con khám phá thế giới, tự tin vươn ra toàn cầu! 🌎💙
-------------------------------------------
🥰OCEAN EDU HÀ GIANG
🎯Add: Số 86 Minh Khai - Phường Hà Giang 2 -Tỉnh Tuyên Quang
♻️Học với 100% giáo viên nước ngoài
☎️Hotline : 02193.85.86.86 - 02193.85.8989
💠 Website: www.ocean.edu.vn Ẩn bớt

11/08/2026

🚀 WEEKLY CHALLENGE – THỬ THÁCH TIẾNG ANH TUẦN 2 ĐÃ SẴN SÀNG!
Sau tuần đầu tiên thu hút đông đảo học viên tham gia, Weekly Challenge sẵn sàng với những câu hỏi mới đang chờ bạn chinh phục!
Đừng bỏ lỡ cơ hội rèn luyện kỹ năng tiếng Anh và cạnh tranh vị trí TOP 3 học viên xuất sắc nhất tại chi nhánh!
📅 Thời gian tham gia: 11 - 16/08/2026
🎁 Mỗi tuần là một cơ hội để rèn luyện tiếng Anh, bứt phá điểm số và nhận những phần quà hấp dẫn từ chương trình.
CÁCH THỨC THAM GIA
✅ Bước 1: Quét mã QR để truy cập hệ thống EXAM OCEAN EDU.
✅ Bước 2: Chọn phòng thi OCEAN EDU WEEKLY CHALLENGE và hoàn thành bài thử thách tuần này.
👉 Cùng tiếp tục chinh phục Weekly Challenge và ghi tên mình trên bảng xếp hạng tuần này nhé!
----------------------------------------
OCEAN EDU - HỆ THỐNG ANH NGỮ QUỐC TẾ GẦN 200 CHI NHÁNH TRÊN TOÀN QUỐC
☎️ Hotline: 1900 6494
🌐 Website: www.ocean.edu.vn
📧 Email: [email protected]

Want your school to be the top-listed School/college in Tuyên Quang?

Click here to claim your Sponsored Listing.

Location

Category

Telephone

Address


Số 86 Đường Minh Khai, Phường Hà Giang 2
Tuyên Quang
20000