Galanos BOYS HIGH School

Galanos BOYS HIGH School

Comments

USIMZALAU USIE MJUA
Sijutii linipotaka japokuwa pana Maumivu makubwa sana
NA pambana nayajayo kwa nguvu Sana na mungu abariki kazi ya Miko yangu
Nawatakieni mitihani mema wote wanafunzi wa kidato cha sita mungu awatangulie ktk mitihani yenu.. Mtangulizeni mungu kwa kila jambo na kwa imani mtafaulu mitihani yenu. Its special deticated for all form six at Galanos boys' high school-Tanga. i'm
remember school song Galanos school penda watoto twakupenda, twakusifu tangu zaman shule yetu ilikuwa motomoto... twajivunia shule yetu kwa nidhamu na upendo.... walimu wetu chapakazi kwa masomo na miradii, ufugaji kwetu ni somo shule yetu twaipenda,uzembe na uzuluraji hapa shule vyaraaniwa.....by ezekiel nchunde student CBA from 2016-2018.
Galanos Mungu haibariki shule yetu takatifu tulivu yenye upendo tupendane wote
Duh! Nendeni shule mmalize mtuachie shule tumechoka kuitwa 4m V
Hbr wana Galanos, Samahan naomba mwenye namba ya mr Sembe anitumie! Nawatakia mapambano mema huko mlipo
Hbr wana Galanos, Samahan naomba mwenye namba ya mr Sembe anitumie! Nawatakia mapambano mema huko mlipo
Be more innovated by Ecological ideas and skills, Live around the nature you know.. We,re for you now
Galaxy Boys Agricultural High School
Members Wa Mkonge Dom piga keleleeeee! Kitambo sana hapo daaa! 2000_2003
THIS IS ONE AMONG THE BEST A-LEVEL SECOND SCHOOLS IN TANZANIA MAINLAND!
Got to like that fabulous school, Galanos.
Hope you are still as fabulous.
abely

Page maalum kwa wanafunzi wote waliowahi kusoma shule ya kilimo ya sekondari Galanos. Kujifunza, kusaidiana, kupata fursa na kukumbukia mazuri tuliyoyapa Galanos na kuboresha changamoto zilizopo shuleni kwa sasa kwa ajili ya maendeleo endelevu ya shule ye

17/03/2021

REST IN PEACE OUR PRESIDENT MAGUFULI πŸ’”

REST IN PEACE OUR PRESIDENT MAGUFULI πŸ’”

15/03/2021

Waijua Tanga wewe?

.
#Tanga
#tangaRailway
#GalanosSecondary

Waijua Tanga wewe?

.
#Tanga
#tangaRailway
#GalanosSecondary

24/07/2020

We mourn you today πŸ’”
The nation has lost a great man, a leader, an intellectual! WE'RE still in shock; it will take time to process this loss! Safe journey. Rest well.

REST IN PEACE MR (LATE) BENJAMIN WILLIAM MKAPA

09/07/2020

Galanos Alumni, TUMEPOTEZA
KAKA, Rafiki, Ndugu na mshauri mzuri wa maswala ya kiroho na maendeleo Ndg. GREYSON EMMANUEL (MC)

.

02/06/2020

Wakati upo Galanos secondary.
Kiranja mkuu πŸ˜‚ (HP) alikuwa Nani?
.
Tukupumbushe majina yake.

.
#galanos
#galanossecondary
#schoolmemories
#galanosalumni

28/04/2020

TANZIA

Mkuu wa Wilaya ya Mtwara Evod Mmanda (Ambaye pia Ni mgalanos mwenzetu 1986-1988) amefariki Dunia usiku wa kuamkia Leo 26/04/2020.
Marehemu aliteuliwa na Rais @MagufuliJP kuwa Mkuu wa Wilaya ya Mtwara Disemba 2016.

26/04/2020

Any memories?
.
.
Ramadhan qareem

18/02/2020

#GalanosMpya
.
#tangampya
.
@shigela_martine
@tanga_jiji

02/02/2020

Muwe na jumapili njema wote

04/12/2019

Tag mwanagalanos anaejifanya anaifahamu Tanga
Atuambie hapa WAPII?.
.
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

11/11/2019

We're now On *INSTAGRAM* as @galanosalumni
.
.
.
.
.

https://www.instagram.com/p/B4uI6L4F-VL/?igshid=1apq19z2zj7np

04/11/2019

Have a blessed new week.

27/10/2019

We acknowledge your support Wilson Lameck.
Our top Fun of the week.
May you see God's hand in everything you do brother from Galanos AGRICULTURAL SECONDARY SCHOOL.
.
Members, he is alive πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚.
Tunafurahia kuwa mfwatiliaji wetu Bora wa page yetu.

Tuendelee kushirikiana, yapo mengi mazuri yanakuja.
Ahsante πŸ™β™₯️
Tag him.

.
#galanos #galax #galanosschool

26/10/2019

Tumepoteza Alumni wa Galanos secondary school,
Ndg. ENOCK MATHIAS (CBA 2015-2017)
Mpaka anafariki, alikuwa ni mwanafunzi wa chuo kikuu cha Dar es salaam (UDSM)
.
Kwa kila jambo kuna Majira yake, na wakati Kwa kila kusudi chini ya Mbingu.
Mhubiri 3:1-2

12/10/2019

Haya, mnaojifanya mnaijua Galanos Boys AGRICULTURAL SECONDARY SCHOOL...
Tutajie hii location πŸ˜‹πŸ˜‹πŸ˜‹πŸ€—πŸ€—πŸ€—

01/10/2019

Unataka kufahamu kinachoendelea GALANOS SECONDARY SCHOOL?
Then,
Be updated! πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯
πŸ‘‡πŸ‘‡

13/08/2019

http://bit.ly/watushule from Rogers Katuma

16/07/2019

Una lipi la kuchangia?
.
Kutoka kwa PAUL MASHAURI
"Mimi mtu kupata zero au A masomo yote wala hainitishi. Ila kinachonitisha ni mtu kupata A masomo yote na anakuja kuwa kituko mtaani. Sasa elimu maana yake ni nini? Suala sio kupata A suala ni hiyo A imekufikisha wapi? A hata robot inaweza kupata! A hata mbwa anaweza kupata! Sasa unafikiri mbwa akifundishwa na kupewa mtihani hatafaulu? Kuna anayekariri masomo k**a mbwa? Uliza Polisi watakuambia! Kupata A ni safi kabisa hata mimi nilipata lakini maswali ya mtaani na maswali ya shule yaliyokupa A ni tofauti baba. Shuleni unaulizwa formula ya algebra mtaani unaulizwa Pampas za mtoto jamani pata A pata Zero ruka sarakasi zako zote mwisho wa siku kuna bills za kulipa. Dawasco wakikutumia sms hawaulizi k**a ulipata zero au A wanakuambua "hatujakusahau lipa bili yako" Jamani jamani jamani jamani-Soma sana lakini usisahau kuna bills za kulipa. Utalipaje? Huo ndio mtihani wenyewe na haukwepeki. Unichukie unipende ukubali ukatae hiyo ndiyo hali halisi"
-Paul R.K Mashauri

12/07/2019

ATTENTION:
.
Matokeo ya mitihani ya kidato cha sita yametangazwa Jana na kwa shule yetu GALANOS HIGH SCHOOL Ni k**a ifuatavyo;
.
Div One: 69
Div Two: 170
Div Three: 186
Div Four: 15
Div Zero: 4
.
Regional Position: 18/28
N/Position: 403/594

31/05/2019

Ikiwa ni Ijumaa ya mwisho ya mwezi mtukufu wa Ramadhani,
Tuzidi kumwomba M/MUNGU atupe rehma na kutufungulia milango ya mafanikio In shaaaaa Allah

01/01/2019

Wishing u a happy and prosperous new year filled with joy and success..
God bless you

23/12/2018

Happy Holiday to y'all.

20/11/2018
15/08/2018

Hello,
Any memories?

03/08/2018

Haya wadau tuwajue wale ambao tangu walipoingia galanos walitoka nje ya shule baada ya Necta.
.
Vipi hapo unapafahamu? Ni Eneo ndani ya mkoa gani?

13/07/2018

VipiΒΏ
Umepata Matokeo؟؟؟
.
Hahaha

25/06/2018

Hii ni sehemu ndooogo tu ya..
"THE GALANOS AGRICULTURAL SECONDARY SCHOOL"

08/06/2018

Tunawakaribisha vijana wanaotegemea kujiunga na shule yetu Galanos.
.
Tunawaambia waje na nguo tu akili watazikuta hukuhuku hhahahah (joke).
Vipi wewe? Una lipi la kuwaambia new comers?

06/05/2018

Just comment 'ANY COURAGEOUS' Quote, to encourage all form six students.
'
We wish them all, THE BESTS ON THEIR COMING FINAL EXAMS.
May our faithfully LORD stands before you. Amen

[04/27/18]   HATUKUJA DUNIANI KUOTA hapa!!.Eti "Nna ndoto zangu nyingi za mafanikio(kwa sauti ya kubana pua)"😏😏TENDA kwa vitendo,wanaotenda kwa vitendo saa hizi wote wako barabarani wanachakarika!πŸ‘ŒπŸΎWewe bado unakoroma 😴tu kwenye godoro la mjomba,kwani huko "sitimbi" ulikuwa unalalia ngozi?😳You should not dream about SUCCESS ,WORK for it !Ona sasa umenitia hasara hadi nimeongea kingereza,utadhani ulinisomesha wewe?!Unajifanya una mipango mingi kwenye halmashauri ya kichwa chako,lakini mipango yote hewa tu!Angalia nsije nkakutumbua jipuπŸ’‰ mana nikisikia hili neno hewa huwa vidole vinanicheza! Acha miluzi mingi(mipango isiyo na tija) utampoteza mbwa!! Kuota kuotaaaa...lol hata hiyo mizizi imeacha kuota siku hizi nayo imekuja mjini na "wamasai" kutoa tiba!
Content by:THE BRIDGE
Picture:Online sites
Business & Career coaching services
(Copyright:2016)
kwa makala zilizopita tufollow Insta,FB,TWITTER kwa [email protected]
[email protected], WhatsApp:+8613125094947
"Bridging Opportunities"

19/04/2018

Una lipi la kuwaambia kidato cha sita kwa wakati huu?
wengine wanasema WOGA WA MTIHANI husaidia kumfanya mtu azidishe juhudi kwenye kusoma...
Wengine wanasema WOGA WA MTIHANI hukupunguzia kujiamini na kushindwa kufanya mitihani vizuri.
.
Wewe una lipi?
Let share Experience....

[04/17/18]   Success or failure in life is dependent on your attitude. When people say you can't. What do you do? Do you believe in them or believe in yourself? When people say you are ugly? Do you hate yourself or love yourself. When people reject you, do you hide or move on? When people criticise you, do you learn or get demoralised? When you make a mistake, do you apologise or become defensive? When you fall do you blame others or wake up and start walking. Your attitude is everything
.
Paul R.k Mashauri

[04/13/18]   According to Prophet Muhammad (pbuh), If we are doing the right things, whatever opportunities we miss were not best for us, no matter how good they may seem to us. So don't be depressed. If you were doing the right thing, what happened was what was best.
Dr Bilal

[04/11/18]   Afya... Kujiua???
1. Watafiti wanasema kila sekunde 40 mtu mmoja anajiua.
2. Wanaume wanajiua wengi mara tatu ya idadi ya wanawake. Yaani wakijiua wanawake 10 wanajiua wanaume 30

3. Wanaume wanajiua kwa sababu ya Msongo wa mawazo. Zipo sababu zingine k**a kukwepa au kukimbia aibu

4. Wanawake hawajiui kutokana na msongo wa mawazo kwa sababu wanawake huwa wanaongea. Wanaongea shida zao bila aibu. Hii ni TIBA nzuri sana.

5. Ushauri... Wanaume wajifunze kuongea shida na kero zao. Tapikeni kero zenu ni nzuri kiafya.

Kwa kuwa wanaume wanaona aibu kuongelea madhaifu yao. Nashauri mwanaume atafute rafiki mmoja anaemuamini. Awe anajadiliana. Kadiri atakavyokuwa anamsimulia siri na kero zake itafikia hatua atajisikia mwepesi. Hata wale ambao wana mioyo ya kisasi au kinyongo au wanajisikia kuugulia ndani. Ongea ongea inasaidia

6. Wanawake endeleeni kuongea. Ni afya kwenu. Wajengeni watoto wenu wazoee kuongea. Ni kuongea nao sana na kuwasikiliza mara mara.

7. Nimeandika hii kwa sababu nimeshapoteza marafiki 4 kwa kujinyonga... ( niliosoma nao primary 2, sekondari 1 na chuo 1 achilia mbali wengine ninaowajua )
.
PAUL MATEMU

Videos (show all)

Mnapakumbuka???
FORM IV GRADUATION 2011

Location

Category

Address

Nguvumali
Tanga
P.O BOX 5019
Other High Schools in Tanga (show all)
Rosmini secondary school Tanga Rosmini secondary school Tanga
676 Tanga
Tanga, 0692