Bushiri Secondary School

Bushiri Secondary School

Fountain of knowledge

Operating as usual

24/05/2021

Bushiri will always there to save you.

Bushiri will always there to save you.

24/05/2021

Hi to you all Bushiri society.

Hi to you all Bushiri society.

[03/17/21]   Rest In Peace our beloved President Dr. John Magufuli.

[05/28/20]   Bushiri sekondari inawahusia watu wote kuhusu kuchukua tahadhari dhidi ya ugonjwa wa Corona. Tunawapenda sana hivyo endeleeni kuchukua tahadhari hasa wanafunzi wetu wote mliopo likizo hii ya Corona.

[04/24/20]   DO EVERYTHING WITH A GOOD HEART AND EXPECT NOTHING IN RETURN. YOU'LL NEVER BE DISAPPOINTED...

[04/12/20]   Hello Bushiri societies are you there? Hope u are doing good out there. We are wishing you all a nice celebration of Noel day. KARIBUNI na Mungu awabariki sana siku hii ya leo.

Kumbuka kuchukua tahadhari zote juu ya Corona hasa kwa kufuata ushauri wa wataalam wa afya. Tunawapenda sana Bushiri sekondari na tunawatakia afya njema. STAY AT HOME.

[01/01/20]   BUSHIRI SECONDARY SCHOOL WISHING YOU THE BEST IN THIS YEAR 2020. MAY GOD BLESS YOU ALL.

[12/25/19]   CHRISTMAS HII IWE YENYE BARAKA NA FANAKA KWENU NYOTE. MBARIKIWE NINYI NYOTE.

[07/21/19]   Habari wana Bushiri sekondari pamoja na wadau wengine wa elimu.

Ungependa kuiambia nini Bushiri sekondari katika kufikia malengo mapya ya gurudumu la taaluma. karibu kwa mawazo yako.

[05/31/19]   Bushiri sekondari tupo pamoja katika kumpa pole mwl Shemahonge kwa kumpoteza baba yake kipenzi Bw. Charles Y. Shemahonge. Mwenyezimungu ailaze roho ya baba yetu mpendwa mahala pema peponi. Amen

[01/26/19]   Div I= 2,
Div II=5,
Div III=11,
Div IV=43,
0=5.
This is Bushiri sec. school. Congratulation to all staff members and thank you Lord.

[11/10/18]   wanafunzi wa kidato cha nne wanakaribia kumaliza mitihani yao. kwa pamoja tuwatakie kila la heri. Bushiri sec school is the fountain of real knowledge.

30/09/2018

Bushiri Secondary School

nawashukuru sana nyote kwa ku-like page ya shule yetu.

Fountain of knowledge

[09/30/18]   Sir. Gamba tunakutakia kila la heri kwenye kituo chako kipya cha kazi. umehamishwa kwenye wakati mgumu ambao bado wazazi, walimu, na wanafunzi kwa ujumla wanakuhitaji. Mwenyezimungu akubariki sana na daima Bushiri tutakukumbuka daima kwani umeitendea Bushiri mambo makubwa wewe pamoja na walimu wako. 😭😭😭😭😭

[06/03/18]   Bushiri secondary school administation is kindly wishing all muslims a lovely hope in this holy fasting month of ramadhani. May Allah bless u all. RAMADHAN KAREEM

[01/18/18]   Hebu k**a ww ni mwana Bss wa ukweli au ulipitia Bss taja jina la mwalimu uliyekuwa unamkubali sana na kwa nini.

[01/13/18]   Bushiri sekondari inaandaa get together bash kwa ajili ya kusherehekea kwa kutimiza miaka kumi tokea kuanzishwa kwake, na hii ni maalumu kwa wanafunzi wote walipitia au kuhitimu shuleni hapa tokea mwaka 2010. tarehe itatangazwa hivi karibuni. Karibuni wanafunzi wote mliohititimu shuleni hapa kwani always charity begins at home and we are proud of been Bushiri community. GET READY.

11/12/2017

Bushiri Secondary School

I'd like to give a big thanks to u all who liked this school page and i sincerely real appreciating u. God bless u

Fountain of knowledge

[12/11/17]   Mkuu wa shule anachukua fursa hii kuwapongeza sana wanafunzi wote waliochaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza mwaka 2018. hivyo anapenda kuwajulisha wazazi na walezi wote kuwa fomu za kujiunga (join instructions) na kidato cha kwanza ziko tayari na zinapatikana shuleni kuanzia jumatatu ya tarehe 11/12/2017 na wanafunzi wa kidato cha kwanza watafungua shule mapema Januari 2 mwaka 2018 tayari kwa kuanza masomo ya pre-form one. KARIBU SANA BUSHIRI SEKONDARI.

[09/01/17]   Jamii ya Bushiri sekondari inawatakia waislamu na wasio waislamu wote hasa waliomaliza shuleni hapa Iddi njema na Mungu awabariki sana "EID MUBARAK"

18/06/2017

We, Bushiri s.s society embrace wisdom and good performance (both character and academic) to our students. VIVA Bushiri secondary school and its administration.

23/10/2016

It was amazing day during our third graduation for our form 4 students.

On the photo: right is the Head of school, middle is his excellency Hon. Member of Parliament of Pangani constituency, and on the left is her excellency Hon. Pangani district commissioner!

Feel proud of Bushiri sec school

15/05/2016

IT WAS AMAZING

15/05/2016

HIP HOP

15/05/2016

INTERESTING CHOIR FOR OUR STUDENTS 2014

10/01/2016

Girls hostel apartment

10/01/2016

Three executive laboratories.

10/01/2016

school laboratory

10/01/2016

Bushiri Secondary School's cover photo

17/11/2015

Graduation day.

[10/20/15]   Welcome to our school brotherz n sisterz!

05/07/2014

Bushiri Secondary School's cover photo

[07/05/14]   OUR CONDOLENCES TO YOU OUR BROTHER MR.MCHAWA.
We Bushiri Staff, stand and tie our hands together in praying for our fellow staff member Mr. Andrew Mchawa for the death of his beloved mother. Let our almighty God rest her soul in eternal peace. Amen

11/05/2014

HON. MWANRY & DC at BSS

11/05/2014

BSS BOYS STUDENTS DOMITORY

Location

Category

Telephone

Address


P.O. Box 28
Pangani
+255
Other Pangani schools & colleges (show all)
Pangani FM 107.7 Pangani FM 107.7
Jamhuri Street
Pangani, B.O.X 1

Pangani FM Radio ni redio ya jamii, na kazi yake kubwa ni kuipa sauti jamii kwenye kuibuia changamoto za kijamii na kimaendeleo na kuyatafutia utatuzi. Radio hii ni sehemu ya shirika la UZIKWASA (LENYE KIREFU CHA UZIMA KWA SANAA ) la wilayani PANGANI