Mtangalanga Secondary School

Mtangalanga Secondary School

This page is about sharing academic issues, entertainment, sport, chart with your classmates.... Mtangalanga secondary school the "GOLD YORK" of my, your dreams..

Let us meet virtually to memorize those seconds, minutes, hours,days that never ever happen again... LET'S ENJOY TOGETHER it is our school and always will be... Respect to all TEACHERS and STUDENTS who have been there...

Operating as usual

[09/02/16]   mafanikio hayaletwi na mtu mmoja mmoja, bali huletwa na umoja wa watu wengi, wenye mtazamo chanya na lengo moja... Leo nimeamua nitoe maoni yangu kuhusu nini tufanye ili kwapamoja tulete mafanikio...

#1: Nadhani watu wengi tunaifahamu vizuri sana historia ya shule yetu ya mtangalanga, yapata miaka 12 sasa tangu kuanzishwa kwake, na imeshatowa wahitimu wa kidato cha nne zaidi ya mara 9 tangu kuanzishwa kwake... hivyo kupeleka uraiani kundi kubwa la watanzania waliomaliza kidato cha nne na kuendelea... lakini tujiulize, je tumenufaikaje na hii historia..

#2.. hapo kila mmoja ataleta maoni yake juu ya kile alichokiona kuwa ni manufaa kwake, lakini hayo manufaa yanaoenekana katika jamii ilotuzunguka k**a #wanaNewala!? ... mimi nimeona, kuna kitu tunatakiwa kufanya kwa pamoja ili tulete utofauti wa kimaendeleo katika jamii yetu.. najua watu tuna mitazamo tofauti lakini pia utofauti wetu unaweza kuchakatwa ili utuletee manufaa..

#3 ushirikiano ni muhimu...... #inaendelele

[09/30/15]   #NIDHAMU... #ADABU.....
friends na wadau wa page yetu hii... Naomba mnipe tofauti ya maneno hayo hapo juu.... NIDHAMU na ADABU, tofauti take ni ipi!?

05/09/2015

Mtangalanga Secondary School

05/09/2015

Mtangalanga Secondary School's cover photo

18/06/2014

unamjua huyu jamaa, unamkumbukaje! hebu tupia comment zako hapa na like nyng sana...

14/05/2014

Mtangalanga Secondary School

Njoo tukumbuke enzi zileeeeee za "masela nundu mwee.... utakatika breki huo... chota wewe... did wind vane I see saw..... kwani basi nanoa... kwani manyoya ya kowee.. you act as you know every things, answer nano this question" namengineyo yaani PASUA K**A BABU bhuuuuu!! KUBWA ZAIDI MASWALI NA MAJIBU KWA WALE WALIOKO SHULE (MTASECO) YANAKARIBISHWA....!!

This page is about sharing academic issues, entertainment, sport, chart with your classmates....

Location

Category

Telephone

Address


Newala
Mtwara
Other Education in Mtwara (show all)
My school Tanzania My school Tanzania
Your Street
Mtwara

Hi, students

Sabasaba Secondary School - Mtwara Sabasaba Secondary School - Mtwara
Mtwara

who went Sabasaba school even for a day, who knows the school, who heared the school etc

SAUT- Mtwara SAUT- Mtwara
Mtwara

To bring all students together and sharing our knowledge.