Mpuguso Secondary School

Mpuguso Secondary School

Comments

HP tukuyu kwetu kuzuri K**a mbingun
Nyie sema ukweli mpuguso mwisho kuchapwa fimbo mpaka ngapi yani idadi kwa adhabu moja
Hongereni sana kwa shule yenu nzuri sana
Hi wanampuguso
Mpuguso forver show qalii
At mpuguso secondary school
Atakae niandikia wimbo wa shule jaman kuna tembo watano kam zawadi kwa huyo mtu
Wanaa xcul
Kwa anaenikumbuka vzr,anikumbushe tukio nililofanya shuleni tyme nasoma
mungu awajaliye kwa kila mnach kifny asuh njem kwen
usimwanai lafi yoyte katika maisha aya malafiki wanafki
Jackson
jacksod

It is a school started on 12th April 2004 with only 3 teachers, the late Madam Gilbert (headmistress), Mwangosi and Timothy. It is located at Ushirika TKY

Operating as usual

05/12/2016

Tag them

[05/22/16]   Habarini followers wa shule ya Mpuguso.....

[01/03/16]   Mr. Kiberitu Fortune Teller....
Anayekumbuka hiyo title ipo kitabu cha kidato gani.... Mulifundishwa na mwalimu gani.....

21/11/2015

#Chitu_Mwaipopo amewapa Shout out mufuatao kutoka mpuguso...... Na wengine aliowasahau.
Nakubari sana mchango wenu katika maisha yangu kwa kila hatua Mungu aliyo nisaidia kuipita
1. O level -Tupasyege Absalom,Sifa Mbuluma,Sikujua Nelson,Jane Isa,veronica Staford,Agness Lusekelo,Erasto Joseph,Baraka Ntubwa,Joshwa Isaya,Moyo Osiah,Huruma Amos,Atufigwege keneth,Esil Abel,Maclean mwakasangula bila kumsahau mdogo wangu kipenzi Subilaga Wilfred wakishirikiana na Mlwafu,kaboneka,kelvin,Mgeni,ulime,Mhanga,Mwema,Mgidange na mtu muhimu sanaa katika hesabu Deus Ngerangera Mungu awabariki na awape mafanikio zaid ya hayo mliyonayo sasa kwa upendo wa dhati mlionyesha kwangu.

[10/14/15]   Mpugusoo.... Eleza uko wapi now
Ulipotoka Mpuguso ulienda wapi?

[08/16/15]   Wangapi wamechimba wanja wa michezo na graduation kule chini na Mwl. Kaboneka?

02/08/2015

Mpuguso yetu enzi hizo....
Credits to: Noel Sibonike

[06/12/15]   Ulimaliza mwaka gani Mpuguso... Watu gani huto wasahau?

09/11/2014

Nakumbuka hii parking ilianzishwa na mshikaji mmoja alikua anaitwa John a.k.a Stick, Mwasyalingi na wengineo,,,, mmoja akajifanya mmoja kajikata na alijikata kweli ili wapunguziwe adhabu... Bila Shaka wlifanikiwa ku mtrick Mwl #mlwafu.....

09/11/2014

Huyu mzee bado yupo
K**a kawaida mara kumi kuenda kuoga

09/11/2014

Maabara inayojengwa mpuguso

09/11/2014

Photos from Mpuguso Secondary School's post

09/11/2014

Njia ya nyumbani kwa Mwl mkuu

09/11/2014

Bustani nzuri ya mpuguso secondary school, heshima kwenu Mwl. Kaboneka, Mwl. Mgidange, the late Shegwando na Joseph Degele, kiranja wa mazingira sijui usafi bila kumsahau Erasto Joseph Amenye

09/11/2014

Form One B na C year 2004

09/11/2014

Form One A na B year 2004

09/11/2014

Form four A year 2007 na form four B

09/11/2014

Mti wa sumaye......

05/10/2014

Mpuguso Secondary School's cover photo

[08/09/14]   Jamani, k**a wewe ni au umewahi kuwa mwanafunzi wa Mpuguso, kuna group whatsapp La Mpuguso Family Ko k**a na wewe upo whatsapp
Acha #number yako hapa ya simu ujumuike Nasi.
#Mpugusofamily #MPSS

[08/09/14]   Wana Mpuguso Habarini za asubuhi.

24/07/2014

Kuna watu walikua wanatokea maeneo ya huku kwenda Mpuguso secondary, au walikua wanapita sana hii njia.... Wapi hapa k**a unapatambua

[07/08/14]   Mpuguso oyeee
Nani anakumbuka kituko chochote alichokifanya yeye, au mwenzake au mwalimu wakiwa Mpuguso ama ushirika..... Tuambie na sie tufurahi

13/06/2014

Miaka ya 2004 hadi 2007 Mpuguso haikuwa imepambwa hivi, wanafunzi wachache wala idadi hii ya majengo lkn wanafunzi walikua wanatoka sana kitaaluma. Nini tatizo kwa wanafumzi wa leo kuporomoka kwa taaluma.
Photo credits to #Jellyjoseph

18/05/2014

Which part of tukuyu is that, sehemu gani ni hapo tukuyu k**a unapafahamu

12/04/2014

Someone posted this into her account.... Inakukumbusha wapi

[03/30/14]   Keep liking this page watu wa mpuguso, share with us the experience of mpuguso

22/12/2012

Started on April 12, 2004

Started on April 12, 2004 Mpuguso is a parent force school and started operating late by the year of 2004. It was the hope for pupils who completed their primary school in such as Masebe, Mibula, Mpumbuli, Kyimbila and Isajilo as well as nearby schools around Mpuguso ward.
Mpuguso started to do its business with only three classrooms and stuff office plus headmistress office, it took 120 students eligible to join form one and the whole area was bushy like ares with tall grasses and Matuta which made it inattractive at first.
But now it is one among pretiest school in Rungwe and it has more than 30 classrooms and several offices and department, it has approximately more than 1000 students now.

[12/22/12]   I am Miss Ulime....
if you still remember me jus like this....

[12/18/12]   habari wana mpuguso

Location

Category

Address


Mpuguso
Mbeya
Other Schools in Mbeya (show all)
Kilimo Primary School Kilimo Primary School
Mart Uyole
Mbeya, P. O BOX 400

A primary School Uyole Mbeya

Mbeya Polytechnic College Mbeya Polytechnic College
IGANZO
Mbeya, +255

We offer certificate and diploma courses in General Agriculture,ICT, Business Administration and General agriculture & Natural Resources Management

EDI Secondary School EDI Secondary School
Mbeya, +255

Shule ya Sekondari ya binafsi yenye michepuo ya sayansi, biashara na sanaa. O - Level.

Mbalizi Institute of Health Science Mbalizi Institute of Health Science
Mbeya

school of clinical medicine, medical laboratory science and nursing

Kajunjumele sec school Kajunjumele sec school
Kyela
Mbeya, 531

KAJUNJUMELE SEC SCHOOL IS THE SCHOOL WHICH ESTABLISHED IN 2006 DURING WARD SCHOOL ESTABLISHMENT IS LOCATED IN KAJUNUMELE WARD-KYELA,MBEYA,TANZANIA

The Carlton Institute of Management & Technology The Carlton Institute of Management & Technology
Old Airport, P. O. Box 1448
Mbeya, +255

An Institute of higher learning that promotes creative learning & research leading to unlimited knowledge & environmentally friendly innovation!

Bakari M.Saidi Bakari M.Saidi
Sokomatola
Mbeya, +255

Graphic designer for Music Cover,Posters,Fylers,Calender,Banner,Business Card,Logos.

Irambo Sec 2005 to Date Irambo Sec 2005 to Date
KINONDONI
Mbeya

Green House Computers & Technology Green House Computers & Technology
Soweto
Mbeya

computer sales eg. -laptop and desktop computers -windows installation and programming -hardware service*computer maintenance* -sales hard disk,ram,processor flash and memory card e.t.c -internet services. -web design and graphic design