Mbeya Polytechnic College

Mbeya Polytechnic College

Comments

What's on your mind?oy masomo mema
Mbeya dj
ajaman
Nalipenda jiji letu la mbeya lenye rangi ya kijani inapendeza hahahaaaaa
Mamb
K
Re tf to to to red deer run read fddde do ffffffff4frddrdfd ok see
tusome
Yes Nimekumbali My God

We offer certificate and diploma courses in General Agriculture,ICT, Business Administration and General agriculture & Natural Resources Management

Operating as usual

[07/21/17]   MBEYA POLYTECHNIC COLLEGE –VOCATIONAL TRAINING CENTRE
Mobile: 0754-324 030 au 0764-774 929

TANGAZO LA MASOMO

Mkuu wa Chuo cha Mbeya Polytechnic, kilichopo Mbeya mjini, anawatangazia wananchi kuwa chuo kinatoa mafunzo ya NABE STAGE I, STAGE II na STAGE III, maingizo ya mwezi Januari na Julai kila mwaka.

Mafunzo yanatolewa katika fani za Uhazili (Secretarial), Biashara (Commerce) na Uhasibu (Accountancy), yanayofundishwa kwa miezi sita kila stage. Mafunzo ya kozi fupi na ndefu za kompyuta yanatolewa kama nyongeza. Sifa za kujiunga ni mwanafunzi yeyote aliyemaliza kidato cha nne (IV) na kuendelea.

Wahitimu wa STAGE II, wataweza kujiunga na ;ATEC I chini ya Ncational Board of Accountants and Auditors (NBAA) au NTA level 4 chini ya NACTE katika fani husika kama vile Uhasibu (Accountancy), Manunuzi na Ugavi(Procurement & Supply) au Uboharia (Store Keeping)

Wahitimu wa STAGE III, wataweza kujiunga na vyuo vilivyo chini ya NACTE kuendelea na ngazi ya Diploma katika fani za Uhasibu, Manunuzi na Ugavi au Uboharia, ama kujiajiri au kuajiriwa katika sekta mbalimbali .

Kwa maelezo zaidi piga simu 0754-324 030 / 0764-774 929 /
0714-147353 au 0783-362553
Barua pepe: [email protected]
S.L.P 2433, Mbeya.

MBEYA POLYTECHNIC COLLEGE-VTC
“TO LEARN IS TO CHANGE.”

MBEYA POLYTECHNIC COLLEGE –VOCATIONAL TRAINING CENTRE
Mobile: 0754-324 030 / 0764-774 929

TANGAZO LA MASOMO

Mkuu wa Chuo cha Mbeya Polytechnic, kilichopo Tukuyu, Mbeya; anawatangazia nafasi za masomo kwa kozi za kilimo (Agriculture), Kilimo na Maliasili (Agriculture and Natural Resources Management) na Kilimo cha Bustani (Agriculture in Horticulture Management) Kwa ngazi ya VETA Level I, Level II na Level III.

Wahitimu wa Level II wataweza kujiunga na ngazi ya Cheti (Certificate) chini ya NACTE kwa wahitimu wa VETA-Level III wataweza kujiunga moja kwa moja na ngazi ya Diploma kwa miaka 2.

Sifa za kujiunga ni muhitimu wa kidato cha nne (O-Level) mwenye ufaulu wa angalau alama moja ya D katika somo lolote.

Tunawashauri wanafunzi wanaopenda taaluma ya kilimo na maliasili lakini wamekosa D tatu za Masomo ya sayansi zinazotakiwa na NACTE, nafasi bado ipo. Serikali inaruhusu wanafunzi hao wasome NVA level I na II ndipo waendelee na NTA level IV, Ama NVA level I, II na III ndipo waendelee na Diploma. Utadhani unachelewa, kumbuka Mungu hachelewi wala hawahi. Jipange kwa kozi itakayokidhi haja ya moyo wako. Kozi isiyosumbua Ajira. Ku-resit na kuweza kufaulu masomo ya Sayansi ni kazi ngumu kuliko utaratibu huu wa kupitia VETA. Asante Serikali kwa njia hii mbadala.

Kwa maelezo zaidi piga simu 0754-324 030 / 0764-774 929 /
0714-147353 au 0783-362553
Barua pepe [email protected]
S.L.P 2433, Mbeya au S.L.P 479 Tukuyu

MBEYA POLYTECHNIC COLLEGE-VTC
“TO LEARN IS TO CHANGE.”


MBEYA POLYTECHNIC COLLEGE- OPEN SCHOOL
Mobile: 0754-324 030 / 0764-774 929

TANGAZO LA MASOMO

Chuo cha Mbeya Polytechnic kilichopo kata ya Iganzo, Mbeya mjini,kinatangaza programu maalum ya masomo ya sekondari.

Masomo haya yatatolewa kwa wanafunzi:
(i) ambao hawakupata nafasi ya kujiunga kidato cha I (Kwanza),
(ii) wale wanaotaka kurudia mitihani kwa kutokupata alama za kutosha kujiunga na kidato cha V (Tano)
(iii) na wale wanaotaka kufanya mitihani ya kidato cha VI (Sita).

Programu hii itawawezesha wanafunzi kuhitimu masomo ya kidato cha I na cha II katika mwaka mmoja na kufanya mitihani ya QT;

Na masomo ya kidato cha III na IV katika mwaka mmoja na kufanya mitihani ya kidato cha nne (CSEE).

Aidha wanafunzi watasoma masomo ya kidato cha V na cha VI kwa mwaka mmoja na kufanya mitihani wa kidato cha Sita (ACSEE).

Tuna michepuo ya HKL, HGK, HGL, HGE, EGM, PCB, PCM, CBG na ECA.
Hivi sasa tunaandikisha watahiniwa wanaotaka kufanya mitihani ya kidato cha VI kwa mwaka 2017-2018 kwa namba ya usajili P1248.

Kwa maelezo zaidi piga simu 0754-324 030 / 0764-774 929 /
0714-147353 au 0783-362553
Barua pepe [email protected]
S.L.P 2433, Mbeya.

MBEYA POLYTECHNIC COLLEGE-VTC
“TO LEARN IS TO CHANGE.”

mbeyacollege.ac.tz 14/02/2017

Mbeya Polytechnic College

TANGAZO LA MASOMO YA BIASHARA NA UHASIBU

MBEYA POLYTECHNIC COLLEGE-VOCATIONAL
TRAINING CENTRE (MPC-VTC)

Mkuu wa Chuo cha Mbeya Polytechnic, kwa niaba ya Bodi ya Ushauri; anawatangazia WANAFUNZI waliomaliza Kidato cha Nne nafasi ya kujiunga na masomo ya NABE katika Ngazi ya NABE STAGE I, STAGE II na STAGE III; kwa muhula mpya wa masomo utakaoanza tarehe 1 Machi, 2017.

Chuo cha Mbeya Polytechnic kimepewa Usajili na VETA kuendesha kozi hii kwa barua yenye Kumb. Na. VETA/SWRS/VTC/PTC/MBY/2.35/11 ya tarehe 8 Februari, 2017, kutoa mafunzo katika fani za Biashara na Uhasibu (NABE) yatakayofundishwa kwa kipindi cha Miezi Sita (6) kila ngazi. Wahitimu wa STAGE III, watajiunga na vyuo vya Biashara vilivyo chini ya NACTE, kuendelea na Ngazi ya Cheti, Diploma na Digrii.

Sifa za kujiunga ni: Mwanafunzi yeyote aliyemaliza Kidato cha Nne na kuendelea.

Chuo kipo katika jiji la Mbeya, Kata ya Iganzo.

Kwa mawasiliano na msaada zaidi tembelea tovuti yetu www.mbeyacollege.ac.tz au simu namba 0754-324 030 / 0764-774 929 / 0783-362 553 au 0714-147 353.

MBEYA POLYTECHNIC COLLEGE-VTC
“ TO LEARN IS TO CHANGE.”

mbeyacollege.ac.tz Having the right skills is very important in today’s competitive job market. With Mbeya Polytechnic College, you’re assured of learning career skills that will prepare you for the jobs of today and tomorrow.

[01/24/17]   NAMNA YA KULIPIA NACTE KOZI ZIFUATAZO WAKATI WA KUOMBA

Agriculture, Livestock, Engineering, ICT or other related Sciences and Technologies and other program areas such as Teacher Education he/she will be required to add 10,000/= Payment of application fee through M-Pesa can be done by following the steps below: -
Payment Instructions Maelekezo ya Jinsi ya kulipia
1. Dial *150*00# 1. Piga *150*00#
2. Select 4. (Payments) 2. Chagua 4. LIPA kwa M-Pesa
3. Select 4. Enter business number 3. Chagua 4. Weka namba ya kampuni
4. Enter the business number now, (Please enter 607070) 4. Tafadhali weka namba ya kampuni No. (607070)
5. Enter reference no. (Please enter 1234) 5. Weka namba ya kumbukumbu ya malipo No. (1234)
6. Enter Amount (20,000/=) 6. Weka kiasi (e.g.20,000/=)
7. Enter PIN 7. Weka namba ya siri.
8. Press 1 to Confirm 8. Bonyeza 1 kuthibitisha:
2.4 Minimum Entry the co

mbeyacollege.ac.tz 24/01/2017

Mbeya Polytechnic College

TAARIFA KWA UMMA

KUFUNGULIWA KWA MFUMO WA PAMOJA WA UDAHILI KWA KIPINDI CHA MACHI/APRILI, 2017 KWA MWAKA WA MASOMO 2016/2017

Baraza la Taifa la Elimu ya Ufundi (NACTE), linapenda kuutangazia Umma na wadau wote wa Elimu nchini, kuwa mfumo wa Udahili wa pamoja yaani “Online Central Admission System (CAS)”, umefunguliwa rasmi tarehe 23 Januari, 2017, saa 6 mchana, kwa kupokea maombi ya mwombaji katika kozi mbalimbali, ikiwemo ngazi ya, Astashahada na Stashahada kwa Kipindi cha Machi/April, 2017 kwa mwaka wa masomo 2016/2017.

Namna ya Kufanya Maombi
Maombi yote yafanyike kupitia Mfumo wa Udahili wa Pamoja (CAS) au kupitia chuoni ambapo mwombaji anapendelea kwenda kusoma, ambapo chuo kitamdahili mwanafunzi husika kwenye mfumo wa udahili kupitia “Institutional Panel”.

Tanbihi: Waombaji wa kozi za Afya waliohitimu Astashahada (NTA Level 5), pia wataomba kwa utaratibu ulioelezwa hapo juu.
Mwombaji wa Astashahada na Stashahada anaweza kuomba kwa ajili ya eneo moja au zaidi katika maeneo ya taaluma yafuatayo:
Biashara, Utalii na Mipango, mfano; Uhasibu, Meneja Rasilimali Watu, Wanyama Pori, Mipango.
Sayansi na Teknolojia Shirikishi, mfano; Kilimo, Uhandisi, Mifumo ya Mawasiliano, Usanifu Majengo, Mifugo.
Afya na Sayansi Shirikishi, mfano; Uganga, Maabara, Ufamasia, Uuguzi.
Sifa za muombaji
Awe amehitimu kidato cha nne mwaka 2015 au kabla ya hapo.
Awe na Astashahada ya mwaka 2016 au kabla ya hapo kwa wanaojiendeleza.
Sifa kwa kozi mahsusi ziko kwenye mwongozo wa kozi (Guidebook) ulioko kwenye mfumo (CAS).
Ada ya maombi ni kama ifuatavyo:
Kwa eneo la Afya na Sayansi Shirikishi ada ya maombi ni Tshs 30,000/=.
Kwa eneo moja kati ya maeneo mengine yaliyobaki, ada ni Tshs 20,000/=.
Kwa zaidi ya eneo moja la taaluma, mfano; Afya pamoja na Biashara, ada ni Tshs 30,000/=, ambapo muombaji anaruhusiwa kuchagua maeneo yote.
Mwisho wa kutuma maombi haya ni tarehe 06/03/2017.
Muhimu: Hakutakuwa na muda wa nyongeza wa kufanya maombi. Hivyo waombaji wanashauriwa kuwa makini wakati wa kufanya maombi yao.

KWA MSADA ZAIDI WASILI NA Mbeya Polytechnic College (MPC) TUKUYU CAMPUS KWA NAMBA ZA SIMU: 0754-324 030 / 0764-774 929 / 0783-362 553 AU 0714-147 353

Website: www.mbeyacollege.ac.tz tukuyucampus.mbeyacollege.ac.tz
Email:[email protected]

Registration No: REG/SAT/015P

ILI USAIDIWE NAMNA YA KUJISAJILI KWENYE SYSTEM YA NACTE.

mbeyacollege.ac.tz Welcome Mbeya Polytechnic College Director Message Having the right skills is very important in today’s competitive job market. With Mbeya Polytechnic College, you’re assured of learning career skills that will prepare you for the jobs of today and tomorrow. Read more about Welcome Mbeya Polytechnic...

22/01/2017

Moja ya Somo linalofundishwa Chuoni kwetu kwenye kozi ya Kilimo na Mali asili kwenye Kampasi ya Tukuyu ni

UFUGAJI WA SAMAKI (Aquaculture au aquafarming),
UFUGAJI WA SAMAKI ni kilimo cha viumbe vinavyoishi majini, kwa mfano samaki, konokono na mimea ya majini. Aquaculture inahusisha kilimo cha viumbe vinavyoishi kwenye maji baridi na vile vinavyoishi kwenye maji ya chumvi katika mazingira ya kuhudumiwa,
Katika kozi ya Aquaculture Chuo kinafundisha elimu ya ufugaji wa samaki, ikiwa ni pamoja na utengenezaji wa mabwawa, utotoleshaji wa vifaranga vya samaki, namna salama ya kusafirisha vifaranga vya samaki, namna ya kuwapanda na kuwahifadhi samaki katika mabwawa na pia usimamizi wa mabwawa (ikiwa ni pamoja na kujifunza magonjwa mbalimbali ya samaki na tiba zake).

USIMAMIZI WA UVUVI (Fisheries management):
Usimamizi huu hujikita zaidi katika sayansi ya uvuvi wa samaki ili kutambua njia sahihi za kulinda maliasili samaki na uvunaji wake uwe wenye mafanikio na endelevu.
Sayansi ya Uvuvi wa Samaki ni taaluma inayohusu uelewa na usimamizi wa uvuvi. Ni sayansi yenye upana katika nyanja za elimu ya maji baridi (mito, mabwawa, visima, n.k.; na maji chumvi ya bahari (limnology, oceanography, freshwater biology, marine biology, conservation, ecology, population dynamics, economics na management),
Chuo kinamtayarisha mwanachuo katika usimamizi na utunzaji wa maliasili samaki kwa kufanya shughuli za uvuvi katika mito, maziwa na bahaari. Halikadhalika Chuo kinamfundisha mwanachuo matumizi ya vifaa vya uvuvi, utengenezaji wa vyombo vya kuvulia, :.nyavu za kuvulia n.k. Pia Chuo kinamfundisha mwanachuo mbinu bora za uvuvi na usimamizi wa uhifadhi wa maliasili samaki kulingana na sheria na kanuni za kitaifa na kimataifa.

mbeyacollege.ac.tz 21/01/2017

Mbeya Polytechnic College

Kuanzia leo nitakuwa nakupa yale ambayo Mwanafunzi atakayoyapata kwenye Kozi ya Kilimo na Maliasili inayofundishwa pekee hapa Tanzania kwenye Chuo cha Mbeya Polytechnic, Kampasi ya Tukuyu. Haya ni miongoni mwa mambo anayosoma Mwanafunzi wetu:

-Ufugaji wa Samaki
-Usimamizi wa Uvuvi
Usimamizi wa Misitu
-Ufugaji wa Nyuki
-Kilimo cha Bustani
-Ufugaji wa Wanyama Mbalimbali
-Tehama katika Kilimo na Maliasili

Kwa Mawasiliano zaidi wasiliana nasi kwa anuani zifuatazo:
MBEYA POLYTECHNIC COLLEGE – TUKUYU CAMPUS
P.O BOX 497
TUKUYU
Website: www.mbeyacollege.ac.tz
Email: [email protected]

Chuo kumsajili na NACTE kwa Namba: REG/SAT/015P

mbeyacollege.ac.tz Welcome Mbeya Polytechnic College Director Message Having the right skills is very important in today’s competitive job market. With Mbeya Polytechnic College, you’re assured of learning career skills that will prepare you for the jobs of today and tomorrow. Read more about Welcome Mbeya Polytechnic...

11/01/2017

www.nacte.go.tz

Mbeya Polytechnic College -Tukuyu, tunawataarifu wanafunzi wanaopenda kujiunga na chuo chetu kwamba NACTE watafungua dirisha la UDAHILI tarehe 23.1.2017 kwa ingizo la Machi/April, 2017. MPC Tukuyu ni chuo pekee nchini kinachotoa kozi ya Kilimo na Maliasili katika Mtaala mmoja. Tembelea: http://www.nacte.go.tz/en/updates.php. Kwa ushauri wa namna ya kujisajili tupigie simu 0764774929, 0783362553. Tafadhali sambaza taarifa hii kwa wengine.

www.nacte.go.tz

01/06/2016

Convince yourself you want to do it. ...

Take control. ...

Surround yourself with other people who are working hard. ...

Break up your tasks into smaller tasks. ...

Stay focused. ...

Remember your "why." ...

Stay positive.

25/05/2016

Chilling and having happy hour at Mbeya Polytechnic College!

14/05/2016

Karibu ujisajili kwenye Chuo chetu kupitia hawa Business partners wetu bila gharama za ziada!

[04/13/16]   Chuo cha Mbeya Polytechnic kina kampasi Mbeya mjini na Tukuyu mjini.

Kampasi ya Mbeya inatoa kozi zifuatazo: ICT, Business Administration
na General Agriculture. Kampasi ya Tukuyu inatoa Agriculture and
Natural Resources Management, ni Chuo pekee nchini kinachotoa kozi hii ya Kilimo na Maliasili. Sifa za kujiunga: Kidato cha nne wenye D nne au VETA-NVA3. Waombaji wapeleke maombi kupitia tovuti ya NACTE, www.nacte.go.tz.

Kwa mawasiliano zaidi tembelea tovuti ya Chuo www.mbeyacollege.ac.tz au piga simu namba zifuatazo: 0752311100, 0752793015 na 0783362553.

Kwa waombaji waliopo Mkoa wa Mbeya wanaweza kufika Chuoni ili
kusaidiwa namna ya kujaza maombi kupitia mfumo wa NACTE wa Central Admission System bila malipo

10/03/2016

Mbeya Polytechnic College | To Learn is to Change

TANGAZO KWA UMMA

Orodha ya wanachuo wote waliosajiliwa na kuhitimu katika Chuo cha Mbeya Polytechnic (awali Ilemi Polytechnic) kuanzia mwaka 2010 - 2016 inapatikana katika tovuti ya chuo ; www.mbeyacollege.ac.tz

Mwanachuo ambaye hatoona taarifa zake au taarifa zake haziko sahihi awasiliane na uongozi wa chuo.

Vyeti vyote vilivyokwisha kutolewa huko nyuma kabla ya tarehe ya tangazo hili virejeshwe kwa ajili ya kuhakikiwa kabla ya Ijumaa tarehe 29/04/2016 SAA 10.00 alasiri.

OFISI YA MKUU WA CHUO
07/03/206

www.mbeyacollege.ac.tz

04/03/2016

Timeline Photos

04/03/2016

Photos from Mbeya Polytechnic College's post

04/03/2016

Mbeya Polytechnic College

bbc.in 03/03/2016

Simu zitakazotupwa na WhatsApp - BBC Swahili

Wadau ...

bbc.in Huduma ya WhatsApp haitatumika tena katika simu zinazotumia mifumo kadha ya programu kufikia mwisho wa mwaka huu.

02/03/2016

Helo

29/02/2016

It was great moment for MPC NTA level 6 students when they made their study tour to Mbarali Highland estate on 29/02/2016

28/02/2016

Timeline Photos

[02/27/16]   JINSI YA KUJUA SIMU FEKI
Step 1: piga *#06# kupata IMEI
Step 2: Copy hiyo IMEI pembeni
Step 3: Ingia Website inaitwa Imei.info
Step 4: Ukiwa ndani ya website(Imei.info), utaona sehemu ya ku paste IMEI, sasa iandike IMEI ya simu yako kwenye hiyo semehu, hakikisha unakua makini usikosee hata namba moja
Step 5: Baada ya kuandika IMEI then search
Step 6: Baada ya kusearch website itakuletea brand ya simu yako, picha ya simu yako kama ilivo, pamoja na specs zake zote
NB:
Hakikisha specs za kwenye hiyo website zinafanana na specs za simu yako, Kwa mfano Storage, Camera, network( kama simu ina support 4g au 3g) na pia kwa brand kubwa kama Samsung, Sony, Apple, Htc,Motorola,Nokia hakikisha picha iliyopo kwenye hiyo website inafanana na simu yako kila kitu unless wewe mwenyewe kama ulibadilisha housing. 70% ya Samsung zinazokuja bongo ni feki, plz usidanganyike na mwonekano.
Hope this helps

23/02/2016

Information is power

09/01/2016

Tupate shule kidogo :MAANA YA ALAMA MBALIMBALI ZA MOBILE NETWORK:

Guys watu wengi hua mnasikia terminologies yani 2G, 3G Mara H, H+ au E etc, je maana yake ni nini kwenye network?

Kwa kifupi ni speed zinazotumika kusafirisha data kwenye internet ambapo zinatofautiana uwezo kutokana na teknolojia:

1. Letter G stands for GPRS (General Packet Radio Service) na ndio first generation ya mobile phone technology.
Hua inamaanisha spidi ya internet yako ni ndogo sana (86kbps)

2. Letter E stands for EDGE (Enhanced Data Rates for GSM evolution) hua inamaanisha speed ya internet yako ni ndogo ila ina afadhali kidogo kuliko G👆🏼(236kbps)

3. Letter 2G (Second Generation)
Ni generation ya pili ya mobile phone technology ambayo nayo inatumia GPRS system lakini speed yake ni kubwa kidogo than letter G, (154kbps) ila ni ndogo than letter E yaani ipo katikati ya G na E.

4. Letter 3G (Third Generation of mobile technology)
Inatumia UMTS & imebase kwenye GSM system, na ina speed kubwa kuliko hizo 👆🏼(speed yake 386kbps)

5. Letter H stands for HSPA (High Speed Packet Access)
Ni muendelezo baada ya 3G ambayo ina speed kubwa (like 3.2 Mbps)

6. Letter H+ stands for enhanced HSPA, Yaani hii ina speed kubwa zaidi ya H kama nilivyoielezea👆🏼inauwezo wa kutransfer data up to 7.2 Mbps, ndio inayotumika kwenye simu nyingi nowadays.

7. Letter 4G (Fourth Generation of Mobile phone Technology) pia inajulikana kwa jina la LTE (Long Term Evolution).
Model hii ndio current kwa sasa ambayo inatumia H+👆🏼so itakuwa na speed kubwa zaidi (like 14.4mbps to 21mbps)

8. Letter WCDMA stands for Wide-band Code-division Multiple Access.
Inatumia teknolojia ya 3G ila imeongezewa GSM ambayo inaiongezea speed ya kusafirisha data na ndiomaana simu nyingi zimeitumia kabla ya kuja kwa 4G.

So ukiona alama hizo kwenye simu yako maana yake ni kama nilivyozielezea hapo awali.

NB: Nimeongelea kuhusu kbps na Mbps maana yake ni:

Mbps: maana yake ni Mega bits per second yani kiasi cha data kinachoweza kusafirishwa kwa sekunde kwenye internet.

Kbps: maana yake ni kilobits per second, hii ni ndogo kuliko mbps👆🏼

i.e. 1 kbps = 0.001mbps

Nafikiri kila mtu atakuwa ameelewa hizo network symbols kwenye simu yake.

But sometime unaweza ukaona alama hizo zinabadilika badilika kwenye sim yako inakuwa ni kwasababu ya kupanda na kushuka kwa mawimbi ya internet

so internet signal ikiwa vizur alama inabadilika to H had H+ & ikiwa low inashuka to 3G had 2G au G, kulingana na version ya sim.

Videos (show all)

Mahojiano yangu na Abood TV kwenye kipindi cha Pambazuko

Location

Category

Address


IGANZO
Mbeya
+255

Opening Hours

Monday 08:00 - 21:30
Tuesday 08:00 - 21:30
Wednesday 08:00 - 21:30
Thursday 08:00 - 21:30
Friday 08:00 - 21:30
Other Schools in Mbeya (show all)
The Carlton Institute of Management & Technology The Carlton Institute of Management & Technology
Old Airport, P. O. Box 1448
Mbeya, +255

An Institute of higher learning that promotes creative learning & research leading to unlimited knowledge & environmentally friendly innovation!

Irambo Sec 2005 to Date Irambo Sec 2005 to Date
KINONDONI
Mbeya

Kajunjumele sec school Kajunjumele sec school
Kyela
Mbeya, 531

KAJUNJUMELE SEC SCHOOL IS THE SCHOOL WHICH ESTABLISHED IN 2006 DURING WARD SCHOOL ESTABLISHMENT IS LOCATED IN KAJUNUMELE WARD-KYELA,MBEYA,TANZANIA

Mpuguso Secondary School Mpuguso Secondary School
Mpuguso
Mbeya

It is a school started on 12th April 2004 with only 3 teachers, the late Madam Gilbert (headmistress), Mwangosi and Timothy. It is located at Ushirika TKY

EDI Secondary School EDI Secondary School
Mbeya, +255

Shule ya Sekondari ya binafsi yenye michepuo ya sayansi, biashara na sanaa. O - Level.

Bakari M.Saidi Bakari M.Saidi
Sokomatola
Mbeya, +255

Graphic designer for Music Cover,Posters,Fylers,Calender,Banner,Business Card,Logos.

Green House Computers & Technology Green House Computers & Technology
Soweto
Mbeya

computer sales eg. -laptop and desktop computers -windows installation and programming -hardware service*computer maintenance* -sales hard disk,ram,processor flash and memory card e.t.c -internet services. -web design and graphic design

Kalobe Primary School Kalobe Primary School
Kalobe, Itende
Mbeya, 255

Kalobe Primary school is found in Mbeya Region Some place called Itende,

Kilimo Primary School Kilimo Primary School
Mart Uyole
Mbeya, P. O BOX 400

A primary School Uyole Mbeya