COMM CAH

COMM CAH

Share

Hindi ka lang COMM, COMM CAH!

COMM CAH - Unlisted Videos 03/05/2024

Hello mga CAHmagaral!

These are the unlisted videos that you can access to watch the other contents posted at our wixsite.

Visit now and enjoy watching! 💙❤️

Laging tandaan, hindi ka lang COMM, COMM CAH! 💙❤️

COMM CAH - Unlisted Videos COMM CAH - Types of Knowledge Management with Danielle Sophia (Part 2 and 3)Part 2: https://youtu.be/sT-qmY_-cm8Part 3:

COMM CAH | Disaster Risk and Humanitarian Communication (Part 2 and 3) with Mika Joy Castro 03/05/2024

Magandang araw mga CAHmagaral! 💙❤️

Ano nga ba ang importansya ng Risk, Disaster and Humanitarian Communication?

Panoorin na ang part 2 and 3 ng Risk, Disaster and Humanitarian Communication ni Mika Joy Castro upang malaman ang mga kasagutan sa tanong.

At huwag narin nating kalimutang mag subscribe at mag follow sa aming mga social medias!👇❤️💙

Instagram: https://www.instagram.com/commcah?igsh=dmE2NGU4c3Q1bjgz

YouTube: https://www.youtube.com/channel/UCbbblbPr0Al5k96Ja-zs5BA

Wix.website: https://commcahgroup2.wixsite.com/my-site-2

COMM CAH | Disaster Risk and Humanitarian Communication (Part 2 and 3) with Mika Joy Castro COMM CAH | Disaster Risk and Humanitarian Communication (Importance) [Part 2]COMM CAH | Disaster Risk and Humanitarian Communication (Importance) [Part 3]https://youtu.be/NIQjS_8r6Qg

COMM CAH | Communication Theory (Part 2 and 3) with Learene Garambas 03/05/2024

Magandang araw mga CAHmagaral!

Ano nga ba ang ibat-ibang modelo ng communication?

Panoorin na ang part 2 and 3 ng Communication Theory ni Learene Garambas upang malaman ang mga kasagutan sa tanong.

At huwag narin nating kalimutang mag subscribe at mag follow sa aming mga social medias!👇❤️💙

Instagram: https://www.instagram.com/commcah?igsh=dmE2NGU4c3Q1bjgz

YouTube: https://www.youtube.com/channel/UCbbblbPr0Al5k96Ja-zs5BA

Wix.website: https://commcahgroup2.wixsite.com/my-site-2

COMM CAH | Communication Theory (Part 2 and 3) with Learene Garambas COMM CAH | Communication Theory (Communication Models) [Part *2]COMM CAH | Communication Theory (Communication Models) [Part *3]

COMM CAH | Journalism (Part 2 and 3) with John Nino Canillo 03/05/2024

Hello mga CAHmagaral! ❤️💙

Ano ngaba ang sampung elemento na makikita sa Newspaper? At ano ngaba ang kahalagahan ng Journalism bilang isang estudyante ng Benguet State University?

Panoorin na ang part 2 and 3 ng Journalism na ilalahad sa atin ni John Niño Canillo upang masagot ang mga katanungan sa itaas.

At huwag narin nating kalimutang mag subscribe at mag follow sa aming mga social medias!👇❤️💙

Instagram: https://www.instagram.com/commcah?igsh=dmE2NGU4c3Q1bjgz

YouTube: https://www.youtube.com/channel/UCbbblbPr0Al5k96Ja-zs5BA

Wix.website: https://commcahgroup2.wixsite.com/my-site-2

COMM CAH | Journalism (Part 2 and 3) with John Nino Canillo COMM CAH | Journalism (10 Elements of Newspaper) [Part 2]COMM CAH | Journalism (Summary and Conclusion) [Part 3]

30/04/2024

Let's Learn Together | CAHMAGARAL!

COMM CAH?

Para sa iyo na nangangarap ng bago at kapakipakinabang na kaalaman patungkol sa kursong Bachelor of Arts in Communication o BACOMM, ang Pahinaryang COMM CAH ang para sayo!

Kaalaman at impormasyon sa dulo ng inyong mga daliri! Mangarap, magsikap, matuto, sabay nating bigkasin COMM CAH!

Bumisita sa aming YouTube Channel, Instagram, page, at Wix Website. LINKS IN BIO!
At huwag kalimutang mag like, follow, at subscribe upang laging updated sa aming content.

Maraming salamat COMM CAH! 💙❤️


COMM CAH - Development Communication with Marieta Walcien (Part 1) 28/04/2024

Hello mga CAHmagaral! ❤️💙

Panoorin na ang video ni Marieta Walcien tungkol sa Development Communication.

Huwag rin nating kalimutang mag subscribe sa aming YouTube channel upang laging updated sa mga susunod pang video.

At laging tandaan, hindi ka lang COMM, COMM CAH!

Salamat❤️💙

COMM CAH - Development Communication with Marieta Walcien (Part 1) To watch the part 2 and 3 of Development Communication, just visit our website by clicking the link below. 👇Website: https://commcahgroup2.wixsite.com/my-si...

COMM CAH - Communication Management with Alexandra Ebanio (Part 1) 26/04/2024

Hello mga CAHmagaral! ❤️💙

Panoorin na ang video ni Alexandra Ebanio tungkol sa Communication Management.

Huwag rin nating kalimutang mag subscribe sa aming YouTube channel upang laging updated sa mga susunod pang video.

At laging tandaan, hindi ka lang COMM, COMM CAH!

Salamat❤️💙

COMM CAH - Communication Management with Alexandra Ebanio (Part 1) To watch the part 2 and 3 of Communication Management, just visit our website by clicking the link below. 👇Website: https://commcahgroup2.wixsite.com/my-sit...

COMM CAH - Knowledge Management with Danielle Sophia (Part 1) 26/04/2024

Hello mga CAHmagaral! ❤️💙

Panoorin na ang video ni Danielle Sophia tungkol sa Knowledge Management.

Huwag rin nating kalimutang mag subscribe sa aming YouTube channel upang laging updated sa mga susunod pang video.

At laging tandaan, hindi ka lang COMM, COMM CAH!

Salamat❤️💙

COMM CAH - Knowledge Management with Danielle Sophia (Part 1) To watch the part 2 and 3 of Knowledge Management, just visit our website by clicking the link below. 👇Website: https://commcahgroup2.wixsite.com/my-site-2A...

COMM CAH - Introduction to Communication Media (Part 1) with Jirzie De Guzman 25/04/2024

Hello mga CAHmagaral! ❤️💙

Panoorin na ang video ni Jirzie De Guzman tungkol sa Introduction to Communication Media.

Huwag rin nating kalimutang mag subscribe sa aming YouTube channel upang laging updated sa mga susunod pang video.

At laging tandaan, hindi ka lang COMM, COMM CAH!

Salamat 💙❤️

COMM CAH - Introduction to Communication Media (Part 1) with Jirzie De Guzman To watch the part 2 and 3 of Introduction to Communication Media, just visit our website by clicking the link below. 👇Website: https://commcahgroup2.wixsite...

COMM CAH - Culture and Society with Labnay Gat-onen 23/04/2024

Hello mga CAHmagaral!❤️💙

Panoorin na ang video ni Labnay Gat-onen tungkol sa Culture and Society.

Huwag rin nating kalimutang mag like and follow sa aming page at mag subscribe sa aming YouTube channel.

At lagi nating tatandaan, hindi ka lang COMM, COMM CAH!

Salamat ❤️💙

COMM CAH - Culture and Society with Labnay Gat-onen To watch the part 2 and 3 of Journalism, just visit our website by clicking the kink below.👇 Website: https://commcahgroup2.wixsite.com/my-site-2Also, don't...

COMM CAH - Risk Disaster and Humanitarian Communication with Mika Joy Castro 22/04/2024

Hello mga CAHmagaral! 💙❤️

Panoorin na ang video ni Mika Joy Castro tungkol sa Risk Disaster and Humanitarian Communication.

Huwag nating kalimutang mag like and follow sa aming page at mag subscribe sa aming YouTube channel.

At lagi nating tatandaan, hindi ka lang COMM, COMM CAH!

Salamat 💙❤️

COMM CAH - Risk Disaster and Humanitarian Communication with Mika Joy Castro To watch part 2 and 3 of Risk Disaster and Humanitarian Communication, just visit our website by clicking the link below.👇 Website: https://commcahgroup2.wi...

Want your school to be the top-listed School/college in Baguio City?

Click here to claim your Sponsored Listing.

Location

Telephone

Address


Bakakeng Norte Baguio City
Baguio City
2600