26/07/2026
.Sasa deeN kuna uu jirani yangu flani alikuwa na wageni kwake, wakawa wengi, n since anajua naishi solo, akaleta sis yake mdogo alale kwangu,. Iyo usiku akimleta dame alikuwa amefunga shuka, bila bura na pandie, which i later found out cos it was swipe and enter, there was no password that i need to enter in order to download my ticket to Kumamoto, Japan.
So nikaambia jirani that mi ntalala kwa kiti na sistake alale kwa bed yangu, sasa tukaingia kwa nyumba kimoyomoyo naambia mungu asante kwa nyama aliyoileta cos si ii ni baraka, but mimi kupiga hesabu zangu nikaona aina aina aja nilale kwa kiti na kitanda ni kubwa, kitanda 6 by 6 unalala aje pekeako. Tulisumbuana kiasi until akakubali tulale nae but tukaweka fence ya pillows katikati yetu, na akasema nisipite iyo fence. Sasa nilikuwa nafeel k**a museveni ule anataka apewe coast but siwezi pita boundary imewekwa. .
Mi nikatulia niikiangalia juu, nikihesabu mabati, nikipiga hesabu vile naweza omba iskerebete ya ii musiichana, cos since niachwe na ex wangu imekuwa ngumu nipate kitu ya maji ,sijui alinilaani ama nini cos nimekatia madem but hawaingi box na stakangi kununua ii wanauza mia mbili tao.
Nikasema ii lazima nipewe ,my ancestors hawawezi furahia wakiona vitu nafanyiwa na msichana masaa ya usiku, saizo msolombo imesimama hadi imeinua blanketi k**a ii msichana angeamka iyo masaa angedhani nimemfunika na hema.
So mi nikaamsha ile msichana usiku, na kuanza kukatia yeye, sunajua ile mkona mtu uwanga rahisi mimi nikamwambia, mimi sio ndugu yake wala babale, mimi sio anko yake, na sina dame, na nataka akuwe dame yangu, na nataka yeye akuwe wangu toka saio. Dame akatulia akisema ataki iyo maneno, izo masaa tunaongea nishabomoa ile fence ya mapillow nashika yeye ..jegi vila cuzo yangu alinifunza, hana bura, akanitoa mkono, hadi akachoka akaacha, nikasema step one passed, nikasema wacha tuone k**a plae coast maji imefika kwenye ufuo wa bahari, kuguza napata...., ako 🌊 mbaya,.
Nikajua apa mambo imeanza kuwa rahisi, mdogo mdogo ivi akaingia box, akanipea mechi, na ikakuwa mtindo hadi asubuhi, sasa after mwezi akanishow akona mimba na mimba ni yangu, shida sasa ni mtoi wa shule buana, saii naangalia miaka 35 inabisha hodi. Sasa sijui k**a kweli ii mimba ni yangu, Ama ilikuwa set up na sis yake. Saii naona 35 years kwa umbali