Manoni Company

Manoni Company

#EDUCATION_FIRST

Operating as usual

[11/30/16]   If you wake up remember to give up

[06/23/16]   Wanao penda story ya #MAISHA-YA-SKONGA share page hiii itaendelea ikiwa weng watashare

16/06/2016

Aseeeh!!!!!!! tuwajali walimu wetu wa dini, kama unampenda mwalimu wako wa dini kama mm share na like picha hiiiiiih!!!!!

04/06/2016

Kilichotokea udom kinauma kinoma

[04/04/16]   Elimu ni msingi wa maisha, je elimu ya Tanzania ni kweli msingi wa maisha....??? hebu weka coment yako hapo!!!!

[12/30/15]   dah maisha ya ckul mnayaonaje aseh!!!

01/07/2014

#Daah! Wakali Wa Noolyhood

18/06/2014

story~ #MAISHA YA SKONGA
mwandishi~ #manoni_company
sehemu ya 2
#Shamini alifanikiwa kuingia wa kwanza ila akambiwa asubir ndipo kijana #Kadri na wazazi wake ambae pamoja na wanakijiji waliingia angali wao maskini, baada ya kuandikishwa wazazi waliondoka ila kijana #Shakari alimuwekea kisasi #Kadri b'se aliwatangulia kuingia kwa mkuu wa shule, alisubiri saa ya chai ndipo aanze visa, mara kengele wanafunzi wote walitoka nje na kuelekea kantin ili kupata chai ila #Kadri yeye alielekea choon kwa kuwa hakuwa na pesa, #Shamiri na #Shakari walionekana wakielekea kantin kwa kuanza visa alianza yule mtoto wa wanakijiji mbona simuon Shamiri akasema sijui labda amesha kunywa, mara Kadri huyoo katoka choon na kurud darasani, Shakari siyule pale katoka choon na anaenda class kwani atatolea wapi hela ya kunywa chai, Shamiri aniguna na kwenda kantini, baada ya hapo walienda class mpaka muda wa kwenda home, mara kengele wanafunzi wote walitoka class na kuelekea kwao Shakari alimuita Kadri we maskin...? nini kinafuta?

[06/16/14]   story~ Maisha Ya Skonga
Mwandish_ #manoni_company
Sehemu~1
Ilikuwa Tar 2/3/2000 ilikuwa ni siku ya kufunguliwa shule nying za sekondari hapa nchin, katika shule ya #KILAMBO_SEC mkoani Kigoma kulikuwa na wanafunzi wengi waki wasili shuleni ikiwepo form one, kuna familia tatu zilifika kwa pamoja ili kusajili wanafunzi wao kuanza kidato cha kwanza, familia zilikuwa na ngazi tofauti za kimaisha ikiwemo familia ya msichana mrembo #Shemini ambao familia yao ilikuwa na uwezo wa kifedha, familia ya kijana mtanashati #Shakari ambao na ni wako vizuri kifedha pia familia ya tatu ni ya kijana handsome #Kadri ni kijana ambae ndio nyota wa story yetu yeye kwao ni #maskini naanasomeshwa na wanakijiji kwa kuwa anatabia nzuri alidhani atawasaidia katika jukumu la kuendeleza kijiji chao, hizo ndizo familia tatu ambazo zilifika kwa pamoja katika shule hiyo hapo ndipo wanakutana wanafunz hao watatu tibwili n nan ataanza kuingia ofis ya mkuu w...?
Fatilia Kisa Cha Kusisimua Hik Cha Maisha Ya Skonga Kila Juma Tatu Na Ijumaa

[06/14/14]   #education ni urithi pekee wa maisha ya binaadam hata vitabu vitukufu vimedhihirisha hilo kwahiyo si budi kila binadamu aweze kusaka elimu popote pale ulimwenguni na elimu si lazima ukae darasan tujitahidi kusaka elimu ndungu zangu

Location

Category

Telephone

Address


Singida
TANZANIA
Other Education in Singida (show all)
Singida compass TIA Singida compass TIA
Singida

nelly muro procument supply

Abeti Schools Abeti Schools
P.O BOX 551
Singida

THE BEST THERE IS

Teacher Teacher
Singida
Singida, 255

Singida Education Foundation Singida Education Foundation
Singida
Singida

TO SUPPORT AND HARMONIZE EDUCATION IN SINGIDA REGION

Educational  Researcher Educational Researcher
Singida
Singida, 255

education for all level

The Green Mountain Academic Centre The Green Mountain Academic Centre
0769630887
Singida, 415 KIBAONI SINGIDA

The Green Mountain Academic Centre is the institute that offers pre-form one course, English course and Computer course also tuition for O-level student du