Kwetu MOSHI

Kwetu MOSHI

Comments

Mungu kwanza
Mungu k
M
Mwika-lole, Moshi Nyumbani
ha ha
ekambe Mzee
Hie guys
Penda x**a moxhi
moshi is my totor
chali
Ya
MB
#LOYALTY
Niluxhie nambayako
Nakupenda Moshi yetu mpaka naumwa
Kwetuuu moshiiii kijiji cha sango karbuniiii can

Ukurasa maalum kwa wote wanaipenda MOSHI na wanaoishi au waliowahi kuishi MOSHI pia wale wote wanaotamani kufika MOSHI.

Operating as usual

04/03/2021

Moshi yenu hii hapa..!

02/03/2021

Nani wa kujua Hii Picha imepigwa wakati Gani!?

[02/27/21]   Kesho ni mwendo wa kukimbia tu! Nani anataka twende live?

[02/25/21]   Unatupata ukiwa wapi kwa sasa!?

14/02/2021

Haya Tumuunge mkono mwenzetu. Yupo Arusha kwa mawasiliano yake nicheki Inbox!

[02/14/21]   Mnaonitumia matangazo inbox ili niwapostie wekeni details zote msifanye mambo nusu nusu!! Offer ni wiki hii tu!

[01/02/21]   Kesho tunaanza kutawanyika kila kona ya Dunia kutokea Moshi. Lengo ni moja tu.. Kukusanya pesa zote na kuzirudisha MOSHI!!

#Pesazotemaliyetu

[08/24/20]   Dondosha msemo uliouona umeandikwa kwenye Gari ukakufurahisha. Twende kazi!!

[08/22/20]   Kwetu Moshi, kijiji cha URU. Wewe kwenu wapi!?

13/08/2020

Kwa wana Moshi Ije Pullover au T-shirt?

04/08/2020

PICHANI NI BILL GATES alipoitmbelea kituo cha utafiti wa kinga ya Malaria kilichopo Moshi V kata ya Mabogini. PAMVERC ilikua Jul 25 2014.

07/06/2020

JINSI YA KUNZISHA BIASHARA YENYE FAIDA: mbinu za Kupata wazo zuri la biashara.

KWA WALE WANAOPENDA BIASHARA HII NI YAKWENU KUJIFUNZA..

https://www.youtube.com/watch?v=CoLVQKmNtB4

JINSI YA KUNZA BIASHARA YENYE FAIDA: mbinu za Kupata wazo zuri la biashara. Ni malengo ya watu wengi kuanzisha biashara, ila ni wachache wanaopata mawazo sah...

02/06/2020

Kwangu mimi asubuhi ni ule muda ambao ninaamka kuanza siku mpya, haijalishi ni saa nane mcha au ni saa tisa usiku. Vijana wengi tunapoteza muda ktk mambo yasiyo na msingi wala maana ktk maisha yetu. K**a nilivyokwambia juzi muda unaoupoteza leo utaukumbuka siku flan na machozi yatakutoka.Leo nitakupa baadhi ya hayo mambo ili uweze kuyaepuka na kwenda ktk njia sahihi.
_

Unashindwa kufanya maamuzi k**a mtu huru kwa hofu ya watu watakuonaje, hili ni jambo baya sana na limewafelisha wengi, unashindwa kumwambia mtu HAPANA sababu unahofu atakuchukuliaje yaan uko tayar kuharibu maisha yako ili mtu mwingine afurahi.
Unakuta mtu anakushawishi unywe pombe,uvute sigara na ww kwasababu n mtu wako wa karibu unaamua kufanya ili aridhike lkn unasahau unamridhisha yeye kwa wewe kujiua. Lolote unaloona lina maana ktk maisha yako FANYA na usijali mashabik watasemaje ishi maisha yako ktk njia inayompendeza Mungu na inayokupendeza wewe mwenyewe na atakayekuchukia wala usisumbuke nay jua huyo ndo Yule shetani aliyetupwa duniani.
_

Ipo tofauti kubwa kati ya kusoma na kuelimika, wengi wanapoteza muda kusoma ila ni wachache wanautumia muda wao vizuri kuelimika. Kusoma n kupata cheti na kuelimika n kupata maarifa hata bila ya cheti. Wengi wanaamini kupata chet ndo mpango mzma hvyo wanaamua kukaa darasan miaka na miaka ili tu na yy awe na GAMBA Akina sisi tumkome.
_

Kuwa na rafiki asiye na maana inakupotezea muda na inakuchelewesha kufika sehem uliyopanga. Wapo marafik ambao hawana cha maana yeye akikuchek n raman mbovmbov tu anakupa. Jim Rohn aliwahi kusema “you’re the average of the five people spend the most time with,” Hivyo kuwa makini sana na watu wako wa karibu. Nakwambia ukiona ww ndo kichwa ktk group yaan ww ndo wanakuaminia basi jua upo na vilaza wa hatari na anza kubadilisha marafiki ili ukapate challenge mpya kutoka kwa watu makini kma ww. Usisahau ufupi au refu wako inategemea unatembea na nani.
.
.
Mtaje rafiki yako mmoja ajue unathamini uwepo wake kwako.
.
.
.
#jifunze #kijana #tanzania🇹🇿 #arusha #morogoro #mwanzamwanza #njombe #masasi #ruvuma #kilimo #biashara #ujasiriamali #uvuvi #utalii #mbeya #nyegezi #ubungo #namangaborder #brobabuu #zuchuexclusive #dar

01/06/2020

bit.ly/2AnazJm

[06/01/20]   ASANTENI SANA KWA WALE WOTE MNAOENDELEA KULIKE HII PAGE. NILIKUA KIMYA KWA MUDA ILA NIMERUDI NA MAMBO MAZUURI. USIKOSE.

30/05/2020

bit.ly/2AnazJm

Hizi ni mbinu za kufanikiwa haraka ktk biashara. Gusa link hapo juu.

[11/17/19]   Msimu wa kurudi nyumbani ndo huoo umewadia. Wakumbushe marafiki zako wawili. #TukutaneMoshi2019

13/08/2019

Juu ya jengo gani hapa??

[08/13/19]   Ni nani akikupigia simu ukiwa na mpenzi wako huwezi kupokea kwa gharama yeyote..??
Mimi simu ya Msofe sipokei kamwe! 😂 😂 😂
#Mahusiano

[08/12/19]   Ukiwa k**a mpenda maendeleo wa Moshi unadhani nini kinainyima Moshi fursa ya kuwa jiji?

09/08/2019

UTALII WA NDANI.

Tafiti zinasema huyu ndo mnyama anayengoza kwa kuuwa wawindaji katika mapori ya Africa na huwa hang'ati, yeye atakugonga na kichwa, kukuchota na pembe au pua. Inasemekana akikugonga ni sawa na mtu aliyegongwa na gari ikiwa kwenye speed 50.

Pia kutokana na tabia yake hiyo ya kuwaadabisha wanaokatiza kwenye anga yake imepelekea kupewa majina k**a Black death au widow maker.

PICHA
Anaonekana akiwa ametoka kuoga kwenye uji wa tope, huwa wanafanya hivi kushusha joto la mwili k**a ww unavyooga au kuwasha AC. Pia hufanya hivi kujilinda na vijidudu virukavyo k**a nzi, mbung'o pamoja mbu (ukiangalia juu ya kichwa utaona wengi wanapaa paa apo wameshindwa kutua) vile vile wanafanya hivi kuuwa viroboto na kupe wanaowapata wakiwa kwenye nyasi ndefu.

#TukutaneManyara nicheki inbox kwa booking

08/08/2019

Huu ni mzunguko wa mwenge barabara ya Moshi Arusha. Mwenge umetolewa na sasa unajengwa mlima Kilimanjaro. Usisahau kupiga picha hapa ukiwa Mo town.!

08/08/2019

Moshi yetu kutoka mashambani

11/05/2019

Wanamoshi katika mstari kumuaga Billionaire Mengi.

08/05/2018

Mtag Rafiki yako mwenye mume/mke mfupi..!

07/05/2018

Kwetu MOSHI

07/05/2018

Nani anajua jina la Huyu nyoka?

[04/29/18]   Verify

12/08/2017

Kwa mara nyingine tena Halmashauri ya Manispaa ya Moshi imeshika nafasi ya kwanza katika mashindano ya usafi wa mazingira kwa Halmashauri za manispaa na majiji nchini. Tangu kuanzishwa kwa mashindano hayo Moshi imekua ikishika nafasi ya kwanza miaka mingi mfululizo isipokua mwaka jana ambapo Manispaa ya Iringa iliongoza na Moshi kushika nafasi ya pili.

Hii ni kumaanisha kuwa manispaa ya Moshi ndiyo eneo safi zaidi kuliko eneo lolote la Tanzania bara. Licha ya kuongoza nchini, Manispaa ya Moshi imewahi kuongoza kwa usafi wa mazingira kati ya manispaa na majiji yote Afrika Mashariki mara kadhaa.
Pongezi Kwa mstahiki Meya Ndug. Mboya na Mbunge Japhary Michael Muendelee na Moyo Huo huo.

26/02/2017

The Home sweet Home!!!

08/02/2017

Habari ya leo!!

Napenda kuwajuza wateja wangu wote mzigo mpya wa incubator umewasili zipo za size moja na bei k**a ifuatavyo÷

Mashine ya mayai 32 kwa Tsh 360,000

Mashine zangu zote ni full automatic (zinageuza mayai zenyewe).

Pia ukinunua mashine kwangu ninatoa tochi ya kukagulia mayai yanayofaa kutotoleshwa BURE!!

Mashine Zote zinatumia AC na DC hivyo unaweza kutumia betri ya gari,sola au umeme wa kawaida

Napatikana Moshi, Boma.

Kwa namba.

0787188236/ 0766245639

25/01/2017

Tujuze picha hii imepigwa kutoka jengo gani hapa mjini?

[01/23/17]   Darasani Kidogo

*ASSET AND LIABILITY*

*Asset* ni kitu chochote kinacho kuingizia pesa mfukoni uwepo au usiwepo.

*Liability* ni kitu kinachotoa pesa mfukoni kwako.
Ukitaka kuwa tajiri,hiki ndio kitu pekee unachohitaji kukijua na kukifanyia kazi.
Matajiri wote wananunua Assets, lakini Masikini na wenye wenye maisha ya saizi ya kati wananunua Liabilities wanazodhani kua ni Assets.

Watu wengi ukiwauliza una Asset gan unayomiliki atakutajia vitu k**a, nyumba, gari, simu, laptop, duka.
Ni sawa k**a tu hivyo vitu vinakuingizia pesa, lakini k**a havikuingizii chochote hivyo sio Assets bali ni Liabilities.

Hebu tuangalie nyumba, k**a una nyumba yako ya kuishi mwenyewe hiyo ni Liability kubwa sana, maana haikuingizii hata mia, badala yake inakutolea pesa, utalipa umeme, maji, ukarabati na malekebisho ya vitasa, taa, furniture n.k, hayo yoote yanatoa pesa mfukoni.

Lakini k**a nyumba umepangisha, hiyo ni Asset. Gari, k**a unaitumia kwa matumizi yako binafsi ya kila siku hiyo ni Liability kubwa, itahitaji mafuta, service na k**a umenunua kwa mkopo wa Bank ndio balaa zaidi, ila k**a ni la biashara hiyo ni Asset.

Simu ambayo haikuingizii pesa yoyote zaidi ya kukumalizia vocha na kuishia kuchart, hiyo ni Liability, Tv na radio hata duka pia, maana siku umelifunga huingizi chochote, matumizi yoote unategemea dukani, badala ya duka kukupa faida, unachukua mshahara unaongeza mtaji.

Wasomi wengi walioajiliwa wanakufa masikini kwasababu mishahara yao na mikopo wanayochukua inaishia kununua liabilities k**a furniture, TV, radio, simu kubwa, gari, fridge, nguo, viatu, badala ya Asset ambazo zingewaingizia pesa zingine,mwisho wanaishia kuuza liabilities zao na kubaki masikini kabisa.

Watu wengi wanadhani wakiongezewa mshahara wata tatua matatizo yao, badala yake matatizo yanaongezeka maana mshahara(Income) ukiongezeka,matumizi(Expenses) pia yanaongezeka hivyo kuongeza column ya Liabilities. Na hii yote ni kwasababu hatufundishwi elimu ya pesa darasani.

Matajiri woote wana kuza upande wa kipato(Income) na kupunguza upande wa matumizi(Expenses) kwa kununua Assets nyingi na kupunguza Liabilities, wananunua Luxuries k**a gari, tv, simu kubwa pale tu Assets au vitu walivyowekeza vinapowapatia faida, hivyo faida ndio inanunua magari, nyumba, TV n.k, ndio maana wanasema siri ya utajiri ni ubahili, lakini watu wengine kadri kipato kinapoongezeka na matumizi yanaongezeka.
K**a unataka kua tajiri lazima ujue pia maana halisi ya neno utajiri(Wealth).

*Wealth* is a person's ability to survive so many numbers of days toward, or if you stopped working today, how long could you survive?
Maana yake, k**a leo utaacha kufanya kazi ambazo zinakuingizia kipato, una uwezo wa kuendelea kuishi kwa muda gani??

Ukiona ukiacha kufanya kazi huna uwezo wa kumudu mahitaji ya kila siku kwa muda hata wa mwaka mmoja ujue wewe bado huna Mali(wealth) maana huna Assets zinazoweza kukuingizia kipato cha kuweza kukufanya uendelee kuishi pindi uachapo kazi.
Jiulize msharaha wako unanunua Assets au Liabilities, na pia ujiulize are you Wealth or not?

*Be rich and wealth*

23/12/2016

Tukiwa maeneo flani ndani ya nchi yetu ya Moshi tunawatakia Jioni njema.

06/11/2016

Be positive

Verified

Verified

Videos (show all)

Mtag Rafiki yako mwenye mume/mke mfupi..!

Location

Products

Elimu ya fedha

Telephone

Address


8878
Moshi
255565
Other Moshi schools & colleges (show all)
Lyamungo High School Lyamungo High School
P.O.Box 3020
Moshi, 255

Lyamungo Alumni. #NgaziMbili, #Kijiweni, #Sere, #Nazareti, #AmriAbeid, #Lumumba, #Aggrey, #ShabaanRobert,

Nuru DayCare Nuru DayCare
3010, Moshi, Tanzania
Moshi, +255

Tunatoa huduma ya kulea watoto wenye umri kwanzia miezi mitatu hadi miaka miwili

Kilimanjaro moshi Kilimanjaro moshi
Station Road
Moshi, 00255

KIWOCE KIWOCE
Moshi

A center working to empower, educate, and promote social economic development for youth and local community members. KIWOCE offers Secondary Education (informal system),Computer Courses, Weekend Computer Training, English Courses, Life Skills & Pre-Form 1

OLD (MOSHI HIGH Schoo" OLD (MOSHI HIGH Schoo"
P.o.box 3021
Moshi, MOSHI

STORI ZA KITAA, KUFAHAMIANA NA MARAFIKI, KUPEANA DEAL NA MICHONGO

Mweka Wildlife Tourism Mweka Wildlife Tourism
Moshi
Moshi, +255

KVTC KVTC
Umbwe
Moshi

Kibosho Vocational Training Centre

Little Acorns Day Care & Pre School Little Acorns Day Care & Pre School
Moshi

Little Acorns Pre & Primary School, is a haven thats created for little angels to feel home away from home......... its a place where kids play to learn and learn to play.

KCA KCA
6467
Moshi, +225

OKIKA VIBES OKIKA VIBES
Okika
Moshi

MOTIVATIONAL AND LEADERSHIP ANALYISIS

EEF USA - Women Helping Women EEF USA - Women Helping Women
Moshi

EEF USA is a 501 (c3) that supports Women Helping Women, the Mamas, to empower women to achieve personal independence and strengthen their abilities to support their families. The Mamas develop sewing and beading skills in order to support their families.